Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David Mattaka, David Jairo, David Ballali...kulikoni DAVIDs!!!!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by samirnasri, Nov 22, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa wenye haya majina wana ajenda ya siri huko serikalini!!!! kwa nini wametawala sana kwenye skendo!!!
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Daud nadhani ndiyo David kama sijakosea. Daudi alimpiga Goliati, lakini nguvu ile iliyopo kwenye majina ya mwanzilishi wao kwa wakati na zama hizi wanazitumia kwa ufisadi.
    Kwanza nasikia huyu bwana Mataka ni maarufu kwa kupasua masaburi ya watu haijalishi wa kiume au wa kike!!!!!!
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    David cameroon
     
  4. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndege wanaofanana huruka pamoja,JK siyo safi kwa kiwango hicho but ni HYPOCRITE wa kiwango cha juu sana tu!Hapo anajichekesha kwa wafadhili
     
  5. M

    Mzee Madoshi Senior Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wote Matata tu hata kina David Cameroon, David Letterman, David Beckham, David Vitter.....
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Umemsahau David Mwakyusa na ile skendo ya kum... Nyerere na kuzawadiwa uwaziri wa afya.
     
  7. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ...........David Livingstone....... David Buchanan...na pia Mfalme Daudi, licha ya kupata umaarufu wa kumwua Goliath, aliwaka tamaa na kulala na mke wa Uriah ambaye ndiye mama yake Mfalme Suleiman....kwa ufupi: David = Daudi = temptations = kuwaka tamaa!
     
  8. Djumbe

    Djumbe Member

    #8
    Jul 22, 2013
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sio kweli kwamba jina hili lina matatizo, ni jina maarufu tu na ndio maana mnaowataja ni watu maarufu na siku zote umaarufu una gharama zake, mbona wapo wengi ambao hawana hizo sifa mnazoziorodhesha hapo?
     
Loading...