Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David Kafulila: Rais 2015 Lazima Atokee Kigoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jul 25, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ==============
    Kwa Msomaji:

    Mh. Kafulila kakanusha habari hii na kudai kuwa hajawahi kutoa kauli hii kokote na hivyo mjadala unafungwa kwakuwa habari nzima imepoteza maana
    ==============

    maneno ya kafulila jana jioni hapa dodoma

    " huu mjadala watu kukana hauna maana kabisa. wote wanaokana ndio wapiga debe wakubwa. waliyasema haya wanayoyakana. ni unafiki ndio unaowasumbua na uoga. kabla ya kuondoka, wote tulikaa pale sinza na kwa pamoja wakasema wanamuunga mkono, tukafika Kigoma wakarudia maeno yale yale ya kumuunga zitto. Iweje leo wanakana? Asilimia 85% ya wabunge wanamuunga mkono zitto kugombea urais. Wana kigoma tumeonewa sana. Muda umefika kuwepo usawa katika uongozi wa hii nchi. Hatuwezi kuwa wasindikizaji siku zote, wakati uwezo tunao. Tunaungwa mkono kila kona ya nchi na hata nje ya nchi, na kama ni demokrasia 2015 rais na makamu wake lazima watokee Kigoma. Rais wa Tanzania, Afrika Kusini, ujerumani na Malaysia wote wanataka umuona rais kijana Tanzania.Vyama vyote vya siasa humu nchini wanamtaka rais kijana, Kikwete mwenyewe anamtaka atakayemrithi awe kijana"



    ----------------------------------
    Edward Lowassa For President 2015
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hahahha! Hapo EL ndo mnapomchanganya kabisa, anyway naona kampeni zimeanza kupamba moto, bunge hili limekosa mwelekeo kila siku vituko haviishi na ndivyo vinasaidia kudeviate maada. Hata Marandu naye keshasema US wanataka awe rais, naona tujiandae kwa nchi kuparanganyika.
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hayo ni maneno ya kafulila au ni uamuzi wake lakini sio maamuzi ya watanzania!
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona hamueleweki mara maneno yaliongelewa kigoma mara sinza....uupuzi mtupu yaani kuanzia kafulila hadi zito wote ni waroho wa madaraka hawafai kabisa waogopeni kama ukoma
     
  5. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    KIGOMA si ndio kule ambao asilimia 75 ya watu wa huko ni Warundi na WaCongo???????? Sasa nao wanataka URAIS? Kweli kazi ipo 2015.
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama sikosei mwaka jana Zitto alienda Malaysia na kama kawaida media zika-report kuwa alialikwa na Waziri mkuu mstaafu wa Malaysia!!! yaani waziri mkuu wa Malaysia anamualika mbunge mmoja tu toka Tanzania!
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Utaogopaje ukoma wakati hujaugua ukoma? lazima zitto awe rais kwanza ndo tumuogope
     
  8. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    jana nili comment mbona watu wa kigoma wanamatatizo sana?
     
  9. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    u made my day. Hivi kutumikia wananchi mpaka uwe raisi?
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,057
    Trophy Points: 280
    This is really kafulila i know.........................
     
  11. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wewe mroho wa nini?tuliokuwa kigoma tuliona na tunajua kuwa Nassary alitamka,subiri video zimuumbue,mnafiki ni yule anayeyakana maneno yake.
     
  12. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Akina Zitto ni Wakongoman. Kama anabisha aseme hapa hapa maana ni member humu. Kujua kupauyuka hovyo hovyo haina maana umependwa na Watz. Bora mkakomboe hiyo congo yenu. Alaaaaaaah

    Kwani kijana ni Zitto tuuu. Hata sie wengine ni vijana pia na sio lazima tuwe marais.
     
  13. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kweli hii nchi ya wapiga domo dah!
     
  14. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ni ufinyu wa akili kudhani sehemu fulani ya nchi itaendelea pindi tu wakitoa Rais....Arusha, Mwanza, Dar es salaam zimeshawahi kutoa maRais? Mtwara, Mara, Zanzibar, na sehemu nyingi tu za mkoa wa Pwani zilizowahi kutoa maRais zimeendelea sana eenh?

    Iweje Africa ya Kusini, uJerumani na Malaysia zishinikize Rais kijana nawe uone ni 'point' ya kutolea reference...mbumbumbu, ndio maana huishi kutimuliwa kwenye vyama!
     
  15. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Naam kweli atatatokea Kigoma maana makafara tunayaona kila shirika la ndege likileta ndege huko lazima zipate ajali.
     
  16. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kafulila amewahi kumhakikishia Machali kwamba kulikuwa na Pesa ya kutosha toka nje ya nchi kufanikisha mpango wa kumng'oa Mbatia kwenye uenyekiti wa NCCR ili kusafisha njia ya Zitto kutimkia huko na jeshi kubwa la mamluki wake. Lazima ataharuki anapoona vijana wake wanamkana. Malengo ya hawa watu wa nje wanaotoa pesa yao ndiyo yanayotisha. Tuliyoyaona kwenye utawala wa Kikwete yanatosha.
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sikuwahi kutegemea katika maisha yangu hapa tanzania nitaona nchi yetu inakumbwa na udini na ukabila. Nilikua naviona hivi vitu kenya na mataifa mengine but sikuwahi kufikiria tanzania yangu hii itatokea. Sasa hivi hapa kwetu waziri au kiongozi akitajwa kwenye mabano wanaweka kua ni muislam au mkristo. haya sasa imekuja kua chama hiki kina wafuasi wengi wa kaskazini. Ritz1 nae kasema rais hawezi kutoka kaskazini sasa akina kafulila wanasema rais lazima atoke kigoma. Wakati tuko wadogo ilikua ukiona viongozi wa nchi unawaona kama wote ni watanzania bila kujali huyu ni mdengereko au muislam...lakini sasa hivi kuna lile jicho la huyu mbona mzaramu na muislam huyo mbona mchaga katokea kaskazini na ni mkristo...eh maskini nchi yangu hiiii!!!
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mimi sioni mantiki ya ukabila,kama tukiendekeza ukabila basi wasukuma watawala milele!
     
  19. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yani kuogopa ugonjwa mpaka ukupate kwanza? Ili ulifikiri kabla ya kuandika au imetokea tu mkono umeteleza?
     
  20. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,768
    Likes Received: 6,438
    Trophy Points: 280
    ukweli husemwa:Taifa linasumbuliwa na fikra na mawazo ya wananchi wengi hasa wanasiasa kudhani kuwa siasa ni ajira badala ya kipaji cha kuwatumikia wananchi. Matokeo yake ndiyo haya tunayaona.

    Hopeless society with hopeless politician on hopelessly politics.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...