Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David Kafulila: Mwanasiasa aliyedondoka toka ghorofa ya 10

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Asha Abdala, Jan 21, 2009.

  1. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimesoma makala za David Kafulila za 2006 nikakumbuka kwamba huyu ndiye aliyedondoka toka ghorofa ya 10 mwaka 2008:

    1. Je, hali yake inaendeleaje?

    2. Uchunguzi umesema ajali ilitokana na nini hasa?


    "Jumaa alisema kuwa, Kafulila alifikishwa kitengo cha MOI baada ya kuumia vibaya miguu kutokana na kudondoka kutoka ghorofa ya 10 hadi ya pili alipokuwa akishuka kwa kutumia lifti katika hoteli ya Concord. Awali ilidaiwa kuwa, Kafulila alikumbwa na mkasa huo wakati alipokuwa akitoka kwenye semina ya vijana na wanawake wa chama hicho, iliyofanyika katika hoteli hiyo.

    Kwa mujibu wa Kafulila, baada ya kutoka kwenye semina aliondoka kwenda kupanda lifti ya hoteli hiyo ambapo aliikuta wazi.

    Aliongeza kuwa, baada ya kukuta mlango wazi aliuliza na akaambiwa ndivyo lifti hiyo ilivyo na kuwa akiingia itajifunga, lakini alipoingia alijikuta akitumbukia moja kwa moja hadi chini."

    Chanzo: Mtanzania
     
  2. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2014
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mungu amempigania Kafulira
     
  3. T

    Tanzania Kwanza 2015 JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2014
    Joined: Feb 12, 2013
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    True hero werema pichu inambana....
     
  4. Mzee wa Masauti

    Mzee wa Masauti JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2014
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 1,224
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 280
    Nae alizidi ushamba , kwani hakuliona shimo
     
  5. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2014
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 33,522
    Likes Received: 8,379
    Trophy Points: 280
    yaliyopita si ndwele .
     
  6. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2014
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Kafulila ana uelewa mpana Sana wa issues. The guy is a political genius.
     
Loading...