Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David kafulila kapunjwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LE GAGNANT, Apr 6, 2011.

  1. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimekerwa sana na kukatishwa kwa hoja alokuwa anachangia Dave Kafulila na Mbunge mmoja alokuwa akijidai kusahihisha juu ya hoja ya mashirika ya simu za mkononi kutolipa kodi pindi yanapobadilishwa au kuuzwa. Baada ya kukatishwa kuchangia Naibu spika kamwambia muda wake umeisha bila kujali interruption ya yule mbunge wa CCm. Hivi kweli tuajenga cha maana?
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,264
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Bungeni naona kuna tatizo kwa Spika na Naibu wake kujali zaidi muda badala ya michango ya wabunge; sasa kama hao wawakilishi wetu hamuwapi muda wa kusema yale tuliowatuma mnafikili huko Dodoma wamekuja kufanya nini? Kuheshimu muda sawa lakini waacheni wabunge watoe madukuduku yao kwa kuwapa muda wa kutosha kuchangia!!
     
  3. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naona kazi waliyotumwa maspika wetu wanaimudu barabara hivyo watz ktk bunge hili tusitegemee chochote kutoka kwa wawakilishi wetu kwani watabanwa kila kona na mafisadi.
    Halafu wapinzani wakiamua kuja direct kutueleza wananchi nini kinachojiri CCM wanalalamika kuwa wanaleta uchochezi wakati hayo mambo yangeweza kuzungumzwa bungeni.
    HYPOCRICY!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...