Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David Kafulila ajivua uanachama CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shy, Nov 18, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Samahanini jamani, nasikitika kuwataarifu kuwa yule aliyekuwa Ofisa
    Habari wa Chadema Kafulila kajivua uanachama leo. Chakujiuliza chama
    hiki kinaelekea wapi?
     
  2. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2009
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Karibu CCM ndugu David Kafulila,

    CCM ni Nambari wani

    CCM Juu, Juu, Juu zaidi
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,686
    Likes Received: 9,340
    Trophy Points: 280
    Kama habari hii ni kweli (maana Shy hueleweki), hakuna shida huo ni utashi wake.
     
  4. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Naamini nidhamu katika chama ni muhimu kuliko kitu kingine chochote. Kuhama chama si suluhisho la matatizo. Alihama Mrema CCM na bado CCM ikaendelea, sembuse David Kafulila Chadema!!

    Slaa na Mbowe imarisheni nidhamu katika chama ili kuepuka migongano isiyo na tija kama hii inayotokea CCM sasa!!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Karibu CCM Kibunango hebu mtafutie kadi huyo kijana wenu!
     
  6. E

    Edo JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kajivua uanachama, sio kitu kibaya ni utashi wake,Lakini kama angekuwa kafukuzwa nadhani hiyo ndio ingekuwa habari. jJpo, kuondoka kwake inaweza kutafsirika ni kukiri mapungufu yake!
     
  7. M

    Mundu JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa kwanini unaomba msamaha? Au huna uhakika na habari unayotupa? don't be submissive my friend. Kama ni kweli, hiyo ndio demokrasia, hajafungwa miguu mle Chadema!

    Hata wale wa CCM, wanaopiga makelele kila siku bila mafanikio, wakijisikia kuondoka waondoke tu!
     
  8. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2009
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu ni muda muafaka wa kila mtu kukaa upande anaotaka. heri wanachama kumi makini kuliko 100 mashaka mashaka
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Mkuu Masanilo habari za Kyela.....
     
  10. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unajua ukubwa wa Pua si wingi wa Makamasi. UNajua wakiwa wengi Ufisadi utakuwa mwingi wakiwa wachache na Jasiri ndo wataijenga Nchi. Tumeona mangapi Wangapi wamekiama cha lakini bado kipo Imara. Mimi nasema unajua kwenye mfereji wa maji yanayoitiririka mabua utayaona yanajitenga pembeni. haya Nenda kachukue kadi yako ya zamani na usije tena Shuwaini!!! mtu mzima atishiwi nyau. kafie mbele.
     
  11. P

    Prior Master Member

    #11
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujana! The guy is good. Akumbuke "Ujana ni harakati na uzee ni maono" Akikua ataacha. Tumpe Muda.
     
  12. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Shy una uhakika? maana habari zako kuziamini huwa inakua ngumu sana
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Nov 18, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kafulila nenda baba, tangulia tu, upinzani unataka watu makini na waadilifu wasio na mawaa, unatia shaka, umekosa uadilifu, hata CCM hawataki watu rahisi kama wewe, upinzani hauna hofu nawe, huwezi kuboboa CHADEMA, huwezi kamwe. wewe ni sisimizi tu.
     
  14. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtakie safari njema, siyo mateke na magumi!! Dunia duara, bado ni kijana Taifa linamuhitaji. Jisahihishe kama ulikosea na pia Muombe Mungu atakusaidia mbeleni.
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,686
    Likes Received: 9,340
    Trophy Points: 280
    Bado nashindwa kumjadili Kafulila kwa habari iliyoanzia kwa Shy, kama kuna mtu mwingine wa kututhibitishia habari hii itakuwa jambo la kheri.
     
  16. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Shalom, big up man, maake hawa watakuja kutusumbua baadae, anaweza kwenda CCM kama anataka kuchukua chake mapema, make wakina Marando wapo wengi, nafikiri hata ndani ya CHADEMA kuna akina Marando wengi, tunahitaji watu makini kwa kipindi hiki kuelekea 2010 na sio wababaishaji kama huyo jamaa na kundi lake.

    halafu kuhama chama sio ndo kutatua matatizo yake, chamuhimu ni kuijenga nidhamu na uzalendo ndani ya nafsi yao.
     
  17. t

    tk JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aaa! Hebu sahihisha..
     
  18. t

    tk JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu bwana kosa lililomfanya mpaka avuliwe wadhifa wake lilikuwa nini? Tusije tukamhukumu bila kujua kisa hasa ni nini. Isije kuwa alionewa ki kweli na kusababisha yeye kufikia hatua hii.
     
  19. S

    Serayamajimbo Senior Member

    #19
    Nov 18, 2009
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alisema kwenye Majira Nov 8 na Mwananchi Nov 9 kuwa Mbowe na Dr Slaa wamefanya kikao kisicho rasmi cha Gheto huko Dodoma na kufikia maamuzi ya kumvua uanachama. Akaitwa na sekretariati ya chama kuhojiwa akakiri kwamba kweli amesema maneno hayo. Akaambiwa athibitishe kuwa kikao cha Dodoma kilijadili kumfukuza uanachama akasema hana ushahidi wowote ila ameelezwa maneno hayo na waandishi wa habari. Akaambiwa akanushe maneno yake, akakataa. Akaambiwa aombe msamaha, akakataa. Uteuzi wake ukatenguliwa kutokana na kukiuka maadili ya chama kifungu cha 10 kinachokataza viongozi kutoa siri za chama, kuzingatia mipaka ya kimamlaka katika kutoa kauli za chama, kuepuka kuwatuhumu viongozi wengine hadharani bila kupitia vikao halali vya chama na kuacha kutoa tuhuma za uongo

    serayamajimbo
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Source: Shy angalieni msije kuwa mnapoteza muda! Shy uko wapi?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...