Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David Kafulila ahamia NCCR

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Remmy, Nov 20, 2009.

  1. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    David Kafulila kuhamia NCCR

    Kuna nyepesinyepesi kuwa yule sisimizi wa CHADEMA kuhamia NCCR MAGEUZi kama alivyodai yeye kuwa anahitaji kuleta mabadiliko ya kisiasa nchini.
     
  2. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muache na aende huko?? lakini asije CCM!
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Atarudi tu ccm akishamaliza kazi mliomtuma!!
     
  4. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Acha uzushi na chuki zisizo na hoja, thread ya chini hapo umeandika kuhusu huyuhuyu david nakusema atamwaga damu....acha hizo jiheshimu..mtu mwenyewe bado u kinda sana kilingeni hapa.
     
  5. Kamanda

    Kamanda Senior Member

    #5
    Nov 22, 2009
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yule aliyekuwa Ofisa Habari wa Chadema, amekaribishwa muda mfupi uliopita ndani ya chama kingine cha upinzani cha NCCR-Mageuzi.

    David Kafulila alikikimbia Chadema mapema wiki hii inayomalizika leo na kuwatuhumu viongozi wa chama hicho, Freeman Achikaeli Mbowe na katibu wake mkuu, Dk. Wilbroad Slaa, amepokewa na Mwenyekiti wa NCCR- Mageuzi, James Mbatia jijini Dar es Salaam na kupewa kadi ya uanachama.

    Kafulila amesema kuwa ameamua kujiunga na NCCR kwa kuwa huko anaamini ataendeleza jitihada zake za kuimarisha upinzani Tanzania, ingawapia nadhani anajipanga ili kutimiza ndoto yake ya kuwania ubunge Kigoma Kusini baada ya kunusa kuwa Chadema wasingempitisha.

    Kafulila, hadi anapewa kadi hiyo, ni mwanachama wa kawaida tu, ingawa kuna tetesi kuwa ameandaliwa cheo fulani hapo makao makuu, hasa cha habari ili kuanza kazi ya 'kuipaisha' NCCR mbele ya umma wa Watanzania.

    Tusubiri tuone mwisho wake
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Makosa yanaendelea
     
  7. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Umesema yote Mpita Njia.Kama wana siasa vijana wangejifunza kutofanya maamuzi wakati wa hasira, makosa kama haya yangeepukwa. Muda si mrefu, atajutia uamuzi huu. Nafuu angekaa bila chama kwa muda, hata thamani yake ingepanda. Angeanza kuposwa na vyama na kuwaringia kweli kweli.
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni haki yake kikatiba kuwa mahali popote anapoona panamfaa kisiasa.
    Kila la heri David Kafulila. Binafsi nakutakia heri na mafanikio katika maisha yako ya kisiasa. Usijali mabezo hiyo ndiyo si hasa.
     
  9. K

    Kafara JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    bora tu na huko nccr asipewe wadhifa utakaomgonganisha
    na mtu mwengine. kwani huko nccr inawezekana akawepo mtu ambaye
    anaweza ona kafulila "anazuia ndoto zake za kuendeleza mageuzi" lol.

    yangu macho masikio ya wenyewe
     
  10. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    ==

    Yuko Ruhuza anapenda Microphone kama nini. Kafulila anapenda Mic pia.
    Kuna showdown inakuja. Tujipe muda.
     
  11. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Mwacheni kijana apige siasa. Mambo ya kupeana mikosi haya ya nini kama sio fitina. Mtu unasafiri hata kabla ya kupanda chombo watu wameshaanza nafikiri hiki chombo kitapinduka ama kuwaka moto kabla hakijafika. Huu ni u roho ya korosho. Kumuombea mwezako madudu
     
  12. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Hongera Mkama
     
  13. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mbona kwa Rwakatale kuhamia CHADEMA hamkuongea leo hii Kafulila kwenda NCCR tayari kmeongea,mpeni muda afanye kazi ni haki yake kikatiba, kumbukeni mawazo ya mtu ndio Serikali yake.
     
  14. K

    Kituko JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    KILA siku nazungumzia siasa na uvumilivu,
    hebu tuangalie hizi trend
    Mrema alipotoka CCM kuja NCCR ilibidi mtu apigwe chini ili yeye achukue uenyekiti, lakini mwisho wa yote na yeye mwenyewe alikimbia NCCR, alipoingia TLP vilevile kuna mtu alitolewa uenyekiti ili apewe yeye(Mrema) na mambo tunayaona sasa hapo TLP,
    Lwakatale alipotoka CUF, ili apewe cheo CHADEMA ni lazima mtu atolew hapo(Kafulila?), ili lwakatare apewe cheo, na hata KAfulila kupata cheo NCCR ni lazima mtu atolewe kwenye hiyo nafasi na mwisho wa yote hao wanaoamia hivyo vyama vipya, hawaendi kuimarisha vyama bali ni kuanzisha au kukza migogoro
    maskini upinzani wa Tanzania unatia kinyaaa
     
  15. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Mbona wote wapinzani wametoka ccm ,nitajie mmoja ambaye hajahama chama??
    NB: exclusive vijana.
     
  16. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Huyo ndo kwisha kazi kajimalza mwenyewe. Tatizo kubwa kwa sisi vijana tunapenda sana mabo faster, hatuna uvumilivu hata kidogo. tunapowaona wazee kama warioba, salim, ndesamburo, slaa na wengine hawakufikia mafanikio on the day walikubana na mambo mengi na magumu. Kama NCCR watakuwa wanaelewa wa wasimpatie uongozi ili uone kama hatatimuka tena.
     
  17. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmmhh!! huyu mtu anataka ubunge tu kwani huku kwetu kaona hapati kitu akaamua kufungasha virago sasa tuone huko aliko je nini kitatokea. Upinzani wa Tz matata kweli kweli
     
  18. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Mbona Slaa naye alihama baada ya kunyimwa nafasi ya kugombea ccm? mbona yeye hakusubiri kutafakri?? alihama mara moja baada ya kinyimwa nafasi ccm kugombea ubunge.

    KAfulila yeye ni kosa kuhama kama alivyohama Slaa.

    Humu JF bwana
     
  19. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Mkama, \
    Mashine yenu kali, jipongeze tu.
     
  20. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2009
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    NCCR ni chama mfu. Ni mzoga tu ambao tunauona. Kafulila alijengwa na Chadema. NCCR hakina uwezo wa kufanya hicho.

    Je yeye atakifanyia nini NCCR? Remains to be seen...but no much hope
     
Loading...