Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David Kafulia kuzungumza yaliyojiri NCCR: LIVE ON STAR TV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yahya Mohamed, Jan 22, 2012.

  1. Yahya Mohamed

    Yahya Mohamed Verified User

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari za JUMAPILI wanaforum,
    Tumefanya mabadiliko kidogo katika muendelezo wa vipindi hivi kujadili na kusaidia kutanzua Migogoro ya kisiasa NCHINI na wimbi hili la fukuzafukuza. Badala ya kuwa kwa pamoja David Kafulila na Moses Machali Leo, tumeonelea ni vela haki waliyoipata Vongozi tu ilkuwa nao JUMAPILI iliyopita, anastahili ndugu Kafulila pia ili KUTOA wigo mpana kwa watanzania kujadili vema na kupendekeza njia mbadala kupitia media.

    Kafulila atazungumza na watanzania mud a si mrefu, Maswali tuliyoyahifadhi wiki iliyopita tu Shari za hadi JUMAPILI ijayo tukifanikiwa kuwaweka meza Moja pande zote mbili.

    Karibuni katika mjadala
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Namuuliza kafulila: kila mtu ana mapungufu yake, hakuna aliyekamilka. Yeye (kafulila) ana mapungufu gani -weakness
     
  3. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Swali kwa Kafulila: Je ikitokea mahakama ikaridhia maamuzi ya CC ya NCCR Mageuzi je ataunda chama chake au ana mpango wa kurudi chama gani?
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Swali kwa Kafulila: Awali alifukuzwa uanachama CDM na kadhalika NCCR wamekufukuza sasa je hauoni kua una uroho wa Madaraka? Maana Mh Machali ameshasema kua ulitaka kumpindua mwenyekiti wako Mbatia naomba ufafanuzi tafadhali
     
  5. M

    Mabewa Senior Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kafulila unatakiwa kutulia sana katika kipindi hiki kigumu lakini pia liwe funzo kwako kwakuwa wewe ni mwanasiasa kijana utakaedumu muda mrefu(mungu akipenda)achana na mambo yatakayokujengea jina baya jifunze kwa rafiki zako hata mimi.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Namuuliza kafulila kutokana na trend ya kutimuliwa ktk vyama viwili chadema(mwanzo) na nccr(sasa),hapo hawezi onekana kwamba yeye ndio mwenye matatizo?
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mh. Kafulila, hebu tuambie Katiba ya NCCR ina mapungufu gani yaliyokufanya uyazungumzie mambo ya chama nje ya vikao halali ya chama? Na nini matarajio yako baada ya kufukuzwa na NCCR?
     
  8. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Star tv haipatikani kwenye dishi langu. Nifanyeje wandugu.?.
     
  9. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hata wewe nani ndugu? au anaijua ID yako?
     
  10. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,034
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    maswali muliyomuuliza yanatosha kumuonyesha ajue kua ni mbovu.cha msing ajirekebishe arudi cdm tutampokea kama hatakua mamluki
     
  11. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mbona mnawajadili wabunge tu? kwani mbunge akifukuzwa ndio tatizo?

    this is poor mind set tuliyonayo watanzania, tunawahabudu sana watu wenye vyeo na ndomana hata mgeni wako hapo studio anashangaa kufukuzwa Hamad Rashid kwa hoja kuwa yeye ni kiongozi mkubwa??

    kuwa kiongozi mkubwa haimaanisha upo juu ya sheria na taratibu zilizowekwa.

    Tusipokuwa makini, hii demokrasia itatupoteza.
     
  12. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanza nampongeza Kafulila kwa kuchaguliwa na wananchi kuwa mbunge wa Kigoma Kusini; Ninavyojua hukufukuzwa Chadema, Je huoni kwamba wakati umefika ukaungana na Chama Chako cha Chadema kulikomboa taifa.
     
  13. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    swali kwa kafulila.Elimu yake aliyoweka kwenye cv ya bunge ina utata,je? Amesoma BBA lini? Na wapi?.2.je ni kweli kafulila vimemo vilivyotoa na ndg machali ni vyako?.2 kabwe zito anahusika vipi? Na huu mgogoro wenu?
     
  14. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Asante Yahya M umeuliza maswali yangu exactly
     
  15. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Swali: Je nikweli wewe ndio ulikuwa mwanzilishi wa hoja kwamba Mbatia afungue keshi kupinga matokeo ya ubunge wa Mpambanaji Halima mdee kama kigezo cha kukiridhisha chama kuwa yeye Mbatia sio kibaraka wa CCM?

    Kama ni kweli ilikuwaje ukatumia hoja hiyo hiyo kumshutumu Mbatia kuwa ni kibaraka kwa CCM kwa kile eti kamfungulia kesi Mbunge wa apinzani?
     
  16. A

    Ashoboza Kabalim Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa SAUT, Mwanza. Ndg. Kafulila unadhani hata mahakama ikikurejeshea uanachama wako utaweza kukaa meza moja na viongozi wako-NCCR waliokukandamiza kwenye vyombo vya habari?
     
  17. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kafulila najua umepata nafasi ya kupotosha umma, lakini janja janja haitakusaidia hata kidogo, badilika na kuwa na subira then badae utafika pazuri.
     
  18. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    .jpili ijao walete wote wawili kuondoa unafiki
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,864
    Trophy Points: 280
    Swali kwa Kafulila, NCCR Mageuzi, wakikusamehe upo radhi kurudi?
     
  20. B

    Baba Dorcas Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu Kafulila tuambie ukwel mtupu nini kimesababisha mpaka Mbatia akufukuze kutoka ktk chama cha NCCR. Je, jumbe zilizosomwa na ndg Machali Jpil iliyopita kwa wa Tz, ni kweli wewe ndo ulizituma kwa Mbatia? Tuambie ukwel kwan kwa kias fulan bado tuna iman na wewe! Af ukrud bungeni unaenda huko kuwakilisha wananchi kwa tiketi ya chama kipi?
     
Loading...