Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David Jairo bado anatanua serikalini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by boma2000, Mar 31, 2012.

  1. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jamani leo asubuhi nimekutana na David Jairo, kilichonishangaza ni kumkuta anatumia gari la serikali Landcruiser V8 wakati nilijua ametolewa serikalini moja moja. nimeshindwa kuelewa sasa anatumia gari yetu, mafuta yetu, dereva wetu sisi watanzania walipa kodi ambao alitusaliti, anatumia kwa misingi gani hivi kapewa cheo gani cha siri huko serikalini ambako sisi watanzania ambao tunatakiwa kumiliki hiyo serikali hatuna SAUTI hata kiduchu mpaka wakati wa uchaguzi ndo tunaambiwa serikali ni yetu si kama inamilikiwa na watu wachache wenye jeuri na kiburi na wanatufanya tuzidi kuwa maskini siku baada ya siku.
     
  2. Nelsweeter

    Nelsweeter Senior Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amerudi kwenye kitue chake cha kazi TISS alikoajiliwa mwaka 1979, achana nae
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mabosi wake wote wapo kazini Ulitegemea nini Comrade? Siku yao inakuja usiwe na shaka coz ushahidi tunao basi kuna watu watasikika kwa Moreno Ocampo na wengine wataozea ukonga +keko
     
  4. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nina hamu sana siku hiyo ifike, maana watu wamefanya serikali ni ya kikundi fulani tu cha watu ili kula na kusaza kodi zetu, huku wenye nchi halisi tupo tu nakuona sawa tu na kodi tunayotoa wala hatuionei uchungu utafikiri hatuipati kwa jasho, sijui ndo ujuha
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ocampo atachelewesha mambo tu.
    ukonga, segerea basi
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    tupia hata photo basi mkuu tukuamini walau kwa 50%.
     
  7. n

    nganyoo Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    As a general rule "every body is innocent until proved guilty"
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    for the record ocampo kastaafu
     
  9. K

    Kulya JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Bado, till june this year.
     
  10. m

    mbwagison Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    panya ni panya tu! awe na mkiai mrefu au mfupi ni panya tu! Magamba huwa hayatupani kamwe!!
     
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ni mtumishi wa tiss tumefanya nae kazi dodoma zamani akiwa bado na mke wake mkubwa
     
  12. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    I saw him recently "pulling" ML. I belive he is doing just fine. One thing that rulers in this country have lost is SHAME And what they have gained is IMPUNITY.
     
  13. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni TISS iliyochini ya ccm
     
  14. U

    Ubongo Silaha Senior Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mambo aliyofanya Jairo, kama ni kweli alifanya, ni zao na system mbovu iliyopo
    Tatizo letu ni kudhani Jairo akitoka mambo yatakuwa sawa
    Kinachitakiwa kutoka ni system/mfumo mzima unaowezesha watu kuwa na jeuri hiyo na uthubutu wa kufanya yale anayotuhumiwa.
    Mwenye mamlaka hayo ni Wa-tanzania
    Tatizo la wa-Tanzania hawajui wana mamlaka hayo, hawajui nguvu ya kura ya kila mmoja wetu katika kuikabili mifumo miovu
    Wewe na mimi na wengine wachache yawezekana tumezaliwa kabla ya wakati...tupo katikati ya watu wanaonunulika, wabadhirifu na wadhaifu na ni wengi
     
  15. k

    kapiki JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kaibe kuku ili ule na familia yako. Ndipo utajua kwa nini watu hawatengezi juice ya pilipili.
     
  16. k

    kapiki JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Mwache Jairo atanue. RACHEL WAKO WAPI? EPA, Rich- Mond..., Meremeta and the list goes..loh najisikia kutapika
     
  17. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwani alifukuzwa kazi lini?
    Si Mkwele amempangia pengine pa kufisidi?
     
  18. faizah

    faizah Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Haka ka nchi bhana ooogghphs aa sijatapika ila cheefu ooophs
     
  19. m

    mbmb Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha wenye nchi wale nchi yetu, wanywe jasho letu, walale kwenye mifupa yetu. lakini kwanini tusikatae kwa nguvu zote? hivi watanzania wote tukiamua kwenda ikulu kuchukua kura zetu hatuwezi kupewa? Mbona mbeya wakati fulani walikataa kunyanyaswa wakaweza? ccm walipeleka majeshi ya mikoa miwili yaani iringa na mbeya mbona walishindwa kuhimili nguvu ya umma? Watanzania tufike hatua tukatae!!!!!!
     
  20. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Katika nchi inayoendeshwa kwa misingi ya utawala bora mambo kama haya tunayoshuhudia hayawezi kutendeka lakini serikali inayoendeshwa na wezi haya mambo wanayofanya hawa jamaa hayawanyimi usingizi!
     
Loading...