Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

david cameroon

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kitalolo, Feb 23, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hivi huyu sijui ni madam au sir nikimwomba yeye yuko tayari kunipa au atasema nimedhalilisha?

    na je nikwanini mnaendela kutupa misaada wakati mlisema kuwa tusipokubali kuwapa hamtupi?

    na je nikimwomba msaada atanipa au nitaishia tu kuandikw bbc

    yaani nimwambie mwenzie huwa silali nikimwona huko nyuma hakuwa hivyo nashaa siku hizi amebadilika mpaka anakuwa na ujasiri wa kusimama kwenye mkutano mkubwa wa kimataifa na kusema msinyimane pandaneni kama vile nilivyowapanda ninyi basi nanyi pandaneni vilevile. au anajifanya mzungu alitakuwa namaanishia tupendene akatamka kiswahili kwa lafudhi ya kidhungu?
     
Loading...