Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David cameron vs tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by portability, Nov 12, 2011.

  1. p

    portability Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toka Waziri wa Uingereza kutoa masharti ya misaada kwa nchi zinazoendelea ikiwemo Tanzania kwamba lazima tukubali mambo ya ubaradhuli na usagaji.
    Mbona mpaka sasa Rais JK hajasema chochote kama Rais wa Ghana alivyothubutu kusema hadharani kwamba hakubaliani na hilo?
    Je',kwa nchi ya Tanzania Waziri Membe ndiye msemaji mkuu wa serikali? is the president so buusyyyyyyy to talk of the matter to the nation? what should the Tanzanians read with his silence?!
     
Loading...