Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David Cameron Amkwepa (Waziri wa Mambo ya Nje Wa Tanzania) Amelazimika Kukutana na William Hague

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Feb 23, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wazri mkuu wa uingereza amkacha JK na kumuacha William Hague waziri wa mambo ya nje ndo akutane na JK...Inaonyesha Waingereza nao wamechoka na safari zake....Rais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania. Kazi kweli kweli. Heri ingekuwa Mwai kibai mwenye majeshi yake Somalia, wana Ethiopia eritrea na Uganda..sasa Jk jamani nin ilimlazimu kwenda? Membe asingeweza hizi kazi? Kwa maana kazi zote za membe Jk kaingilia !...........Pengine Cameron amemkwepa kuepuka moto na wabunge wake akiogopa kukutana na mkuu wa nchi iliyoiletea nchi yake scandal ya Rada za B.A.E
    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Uuuh!
    Aibu kubwa!..Mwanzo wa mwaka 80 nilipata kusoma kitabu cha hadithi za Someni bila shida chenye shairi hili:

    1.Mgeni siku ya kwanza ,
    Mpe mchele na Panza
    Mtilie kifuuni
    Mkaribishe mgeni!

    2.Mgeni siku ya pili
    Pika wali wa Samli
    Mpekee chumbani,
    Apewe yeye mgeni.

    Mashairi haya yanamvumilia mgeni hadi siku ya tatu, lakini siku ya NNE mgeni si mgeni, anatakiwa apewe JEMBE akalime....ndiyo haya yanayompata JK!
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mbona hiyo picha anaonekana kama vile anaomba hela?
     
  4. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmm kweli mkuu hali mpaya sasa ni muda wa kupumzika, next time atapewa Mkuu wa Wilaya, tatizo lake muda wote akienda kwy izo meeting anapitisha bakuli. wamemchoka sasa, Mkuu pumzika punguza mitoko:A S embarassed:
     
  5. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 905
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 180
    Mimi simkubali Kikwete kabisa na kama walivyo Watanzania wengi ninachukizwa na tabia yake ya uzururaji, lakini sikubaliani na mleta mada kuwa David Cameron amemkacha. Kulingana na taratibu za kiitifaki siyo lazima rais wa nchi fulani akienda mfano Uingereza akutane na waziri mkuu.

    Kama ni "state visit", basi rais anayekwenda anakuwa mgeni wa malkia kwa sababu malkia ni "head of state". Kama ni "official visit", basi anakuwa mgeni wa waziri mkuu David Cameron, lakini kama ni "working visit" kama ambavyo ziara hii ilitangazwa, basi anakutana na waziri anayehusiana na shughuli iliyompeleka.

    Mpangilio huu unasababisha thread hii ikoshe mashiko kidogo.

    Ni hayo tu.
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wameshamchoka kila siku hodi na bakuli mkononi hata mimi mgeni wa hivyo namkimbia.
     
  7. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Taifa liliomba Rais, tukapewa Kikwete!
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kawaida kwa Nchi za Magharibi anapokelewa kwanza na Waziri wa Mambo ya Nchi za Nje halafu anakwenda kukutana na Waziri Mkuu au Rais hiyo ndiyo protocol yao.

    TUNA GAS; WATATUTAFUTA KWELI
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Yaani ndugu yangu umetuona sisi mazuzu kweli kweli tusiojua lolote...dah!
     
  10. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mkutano ni kesho na ndio utaongozwa na PM Cameron. Ni kawaida kukutana na waziri wa mambo ya nchi za nje kabla ya main conference.
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Na Nilivyosema Ni Vigumu kwa Sasa Wazungu kumkimbia Rolling Stone Kikwete... Wameonana

    [​IMG]
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Ndugu yangu, hizo ndizo Protocol za Nchi Za Magharibi Foreign Minister ndiye anayeieleze Siasa na Uchumi wa Nchi hiyo na Sio Rais wa Nchi kama Sisi ...
     
  13. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mkuu badilisha heading. kama vile imekosewa. sema rais kikwete sio waziri wa mambo ya nje. au ulimaanisha jk ndo waziri wa mambo ya nje?
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hivi unapata faida gani kutudangaya


    [​IMG]

    Rais Jakaya Kikwete akiwa na Waziri Mkuu wa Uingereza Bw. David Cameron walipokutana mjini Davos pembeni mwa Kongamano la Uchumi la Dunia jana Januari 26, 2012. Picha na Ikulu
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Maskini hamjui hata mnachokiandika, ili mradi roho zinawauma kwa jina tu la Kikwete, kila afanyalo, kwenu ni muhali. Poleni sana, nawasikitikia bado mna miaka 3 ya kulalama baada ya hapo mna zee la ma-mvi. MMasai yule, utani kwake unaishia mwisho wa fimbo yake, shauri lenu, mtakuja kuiona JF chungu.
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Amealikwa na Viongozi wengine wa Africa kama Rais wa Ushelisheli na David Cameroon... Hiyo picha ni ya Zamani lakini nina Maanisha Wamekutana na wanajadiliana kuhusu Somalia... Ni kweli ziara ya kikazi
     
  17. j

    junior05 Senior Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu maelezo mazuri kabisa lakini membe si kwamba alistahili kukutana na huyo waziri husika
     
  18. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ni vema kujua au kufanya tafiti kabla haujachangia najua kabla hajarudi mtakuwa mmejiridhisha
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Tena anatuombea sisi hizo hela!!! Duuh
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Zingine ni ziara za nini? maana zimefanyika ziara nyingi mpaka zinachanganya. Siku hizi tumeamua kuongezea neno "ziara za kikazi" maana zingine hazijulikani zilikuwa ni za kufanya nini!
     
Loading...