Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David Cameron adai Uingereza ni Taifa la Kikristo

Discussion in 'International Forum' started by Ally Kombo, Dec 18, 2011.

  1. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Waziri mkuu wa Uingereza amekaririwa na BBC kuwa Waingereza wasione shida kujitambulisha kuwa wao ni Taifa la Kikristo na wajivunie yale yote (values) yatokanayo na Ukristo !
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    So
    na ushoga ni sehem ya utamaduni wao?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,209
    Likes Received: 16,209
    Trophy Points: 280
    Hakuna baya kwa yeye kusema hivyo.
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ni kweli. tena wakrito wenyewe ni anglicana. ova
     
  5. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ushoga ni moja ya values za Ukristo au ni values za Kiingereza ?
     
  6. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni sahihi kusema ni values za Kamerun kwa kuwa tuna ushahidi na alichokisema.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwan nani kaandika kuna ubaya we NYANI?
     
  8. g

    goodlucksanga Senior Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sitatizo kujiita hivyo kikubwa unafanya mambo ya kikristo .
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yuko sahihi.ushoga nao ni value ya kikRisto ndo mana anajitahd kuhakikisha ushoga kama value unaenea duniani kote na iwe ni haki.
     
  10. H

    Hassanali Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ni sawa tu akisema hivyo, hakuna tofauti na Saudi or Iran kujiita nchi ya Kiislamu.
     
  11. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    lazima waone aibu kujitambulisha kwani ni wao pekee walioamua kuingiza ushoga kwenye dini yao.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    safi tu, kila nchi ina misimamo yake, indonesia ni taifa la kiislam, i dont see anything wrong, unless tunataka kuleta povu lisilo na msingi
     
  13. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa, na hakuna tofauti na taifa la Zambia
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,209
    Likes Received: 16,209
    Trophy Points: 280
    Hapana. Hajaandika kuna ubaya.
     
  15. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ni values za kiislam na nivalues za kiilan. ova
     
  16. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sasa values za kikristo mbona analazimisha wengine wazifanye? tena kwa ubabe!
     
  17. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hivyo ni values za Kiislaam na Kiiran zinazotekelezwa na kutetewa na Wakristo wa Uingereza! au ?! ............... inaingia akilini ?
     
  18. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Values za nchi husika ni haki kuzishurutisha wengine zisizo wahusu wazifanye?
     
  19. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wazambia moja ya values zao ni wanaume kutotahiri, je ni haki kulazimisha wanaotahiri waache ? Tena kwa vitisho !
     
  20. H

    Hassanali Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe nae uko obsessed na ushoga! Vipi? Cameron hajasema tuwe mashoga. Amesema tuache kunyanyapaa mashoga.
     
Loading...