Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daudi mwangosi hakuwa mwajiliwa wa channel ten....!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by katalina, Sep 4, 2012.

  1. k

    katalina JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa amani iwe juu yenu. Poleni na msiba. Kupitia taarifa ya ITV jana, ilielezwa na mmoja wa maafisa wa Chanel TEN kwamba mwandishi wa habari aliuawa DAUDI MWANGOSI hakuwa mwajiliwa wa Chanel TEN bali mwakilishi wao! Hivi hii imekaaje au ndo kuanza kurukana. Karibuni tuijadili hii.
     
  2. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa hapo huelewi nini? Sio lazima awe mwajiriwa. Alikuwa anawauzia habari. Na hili ni jambo la kawaida kabisa. Hata CNN wanafanya hivyo.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Haijalishi kama alikuwa mwajiriwa au mwakilishi.....suala ni kuwa ameuwawa na POLISI
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wala sio kurukana, ni kuelezea ukweli. Kama hakuwa mwajiriwa wao waseme kwua alikuwa ameajiriwa?
     
  5. m

    majebere JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Labda alikua Freelancer.
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,264
    Likes Received: 2,454
    Trophy Points: 280
    Swala hapo ni "MWANDISHI WA HABARI KUULIWA NA POLISI KIMYAMA" kwisha.
     
  7. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Alikuwa mwakilishi wa channel 10, alikuwa analipwa kutokana na kila habari aliyopeleka thus why alikuwa jasiri.
    Mungu aiweke mahali pema mwili na roho yake mahali pema.AMEN
     
  8. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Channel ten always huwa CCM na dada cloudia
     
  9. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa kama hakuwa mwajiriwa ndiyo inahalalisha kuuwawa kwake na POLISI?
     
  10. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu sio kwamba wanamruka. Ukweli ni kuwa alikuwa akifanya kazi kwa kushirikiana na Channel Ten na pia akiwa mwakilishi wao pale Iringa. Alikuwa akilipwa tokana na kazi ambayo alikuwa akifanya. Kwa mana nyingine yeye alikuwa Freelancer.

    Inasikitisha kuwa wapo nae toka 2006 na bado hawakuona umuhimu wa kumwajiri. Inatoa picha ni namna gani waajiri wa taasisi mbali mbali wanavojitahidi kutumia raslimali watu kwa manufaa ya kazi zao bila kuzingatia na za mfanya kazi pia.

    Hata hivo kwa sasa hilo sio la msingi, msingi ni jinsi alivouwawa, msingi ni kuwa wao Channel Ten wametamka kuwa ni mfanya kazi wao... Na msingi kuliko yote ni kuwa haki itendeke dhidi ya damu yake iliyomwagika. Kwanza kujadilli kama alikuwa mwajiri ama lah kwa sasa haina tija.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuuliwa ni kuuliwa tu,kuwe kinyama a si KINYAMA
     
  12. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mimi pia nilimsikia yule dada jana channel 10.akiweka usanii kuwa hakuwa mwajiliwa bali mteja wao wa habari.

    my take:channel 10 kuna kitu wanataka kukwepa kutokana na haki za marehemu za kufa ukiwa kazini,na makato ya mawakilisho ya NSSF, maana hii ni tofauti kwa mwakilishi na mwajiliwa! kuna somo la kujifunza hapa..
     
  13. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    jumamosi iliyopita nililalamika hapa jf kuwa SEBO mtangazaji wa radio Magic fm ambao ni kampuni moja na channel 10 alikuwa anaunga mkono polisi kwa mauaji ya morogoro,na kuishambulia CDM kuwa ilikuwa ndio source ,na kuna uzi nilianzisha hapa. Sasa sebo ajitokeze tena kutetea polisi maana mfanyakazi mwenzao yamemkuta just siku moja baada ya kipindi chake cha makutano kilichoponda CDM.
     
  14. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,244
    Likes Received: 1,353
    Trophy Points: 280
    ur totaly ryt
     
  15. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,244
    Likes Received: 1,353
    Trophy Points: 280
    totaly i agree
     
  16. Mzalendo2015

    Mzalendo2015 JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 477
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 80
    katalina

    Kwenye tasnia ya habari hili ni jambo la kawaida kabisa. Hata wewe unaweza kuwa mwakilishi wa Ch10 hata leo hii kama ukipenda maadamu uwe na ujuzi wa fani hiyo.

    Tunachotakiwa kujadili hapa ni kwanini Polisi wamemwua huyu David Mwangosi tena kwa bomu. Swala la marehemu kuwa mwajiriwa wa Ch10,kibarua au mwakilishi is not an issue. Tatizo la Watanzania wanapenda kujadili vitu very minor na kuacha issues ambazo ni very seriuos which can jeopardize our Democracy and Freedom!

    Hi men, try to be serious!
     
  17. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Upumbavu mwingine bwana!

    Kwa hiyo hilo linahalalisha kuuwawa kwake..!!!!!?

    Thread za leo...ngoja tu nitoke!
     
  18. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,244
    Likes Received: 1,353
    Trophy Points: 280
    totaly i agree
     
  19. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,636
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280


    I thought hoja hapa ingekuwa ni ALIYESTAHILI KUPATA ULINZI KUUWAWA NA MLINZI regardless ni mwandishi, mpita njia, binadamu, mwananchi, mgeni, jambazi, au hata mnyama! Lets go straight to the point badala ya kumangamanga.
     
  20. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hayo Mambo mengine ya kuhoji ajira yake hayana maana sana kwetu kwa sasa, huenda hakupenda kuajiriwa ili kujipa nafasi ya kuongeza kipato huru! Inasikitisha tu jinsi alivyouwawa cold-blood! Hivi yule askari aliyemfyaatulia bomu la machozi bado yupo mtaani anavaa gwanda?
     
Loading...