Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daudi Kanyau ajenga msikiti na nyumba ya watoto yatima Kibaha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIM KARDASH, Aug 18, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    MFANYABIASHARA KIJANA DAUDI KANYAU AMEJENGA MSIKITI NA KITUO CHA WATOTO YATIMA-MKOA WA PWANI !!! HUU NI MFANO WA KUIGWA KWA VIJANA TUNAPOPATA MAFANIKIO KUJARIBU KUMSHUKURU MUNGU KWA KUTOA SADAKA





    [​IMG]
    Tulianza kwa kutembezwa, hii ni sehemu ya watoto yatima watakaolelewa hap, idadi yake ni 40 tu!!​
    [​IMG]
    Hii ni nyumba ya Daudi....!!​

    [​IMG]
    Kwa ndani​
    [​IMG]
    [​IMG]
    Hii ni servant quarter ​
    [​IMG]
    Parking ya magari​
    [​IMG]
    Nyumba ya bi mkubwa, mama yake Daudi​
    Kwa ndani​
    [​IMG]
    [​IMG]
    kwa ndani​
    [​IMG]
    kwa nje​
    [​IMG]
    ukuta embu ona kwa karibu!!!​
    [​IMG]
    Nilipenda sana kichuguu eeh!!​
    [​IMG]
    huu ndio msikiti....!!​
    [​IMG]
    Kisima kwa ajili ya kutawadha!!!​
    [​IMG]
    Nyumba ya Imamu wa msikiti!!




    [​IMG]
    Daudi akiwahudumia wageni!!!


    [​IMG]
    Faiza. Daudi, Phares & Tanisa

    [​IMG]
    Dad's Daughter

    [​IMG]
    Daudi na watoto wake wapenzi!!!, awali awali hakuna mbovu!!!
     
  2. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Allah amzidishie!
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Hivi hamna jukwaa la promo...? mods wekeni hilo jukwaa bana..
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ALLAH amlipe heri, ni mfano wa kuigwa.
     
  5. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Safi sana!!

    Anafanya biashara gani? Isijekuwa unga!!

    Lkn angejenga shule kwanza kabla ya msikiti
     
  6. H

    Hute JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    kanisa alilojenga liko wapi? acheni kujipiga promo pengine hela zenyewe hizo ni za magaidi either wa somalia au al quaeda...huwa mnaaminika nyie? subiri, muda si mrefu mtamsikia kama papa msofe.
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    good for him

    mwakani tuone shule pia!
     
  8. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    isiwe sababu ya kuja kuja kuomba kura tu
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    I am inspired!

    Project kama hizi huwa zina simama kiasi gani?
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    .....Hater...simply...hater..
    kama huna uhakika usishutumu mtu, mpeni moyo sio kumvunja moyo ameanza na kituo cha kulea zidi kumuomba kesho na shule, thats the positive thinking.
     
  11. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa MadameX tujifunze kukubali ukweli pale unapooneka.....mwanzo mzuri sana! aendelee akijaaliwa.. awawekee wanakijiji shule, maji na hosp
     
  12. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Safiiiiii! Kama kafanya kwa nia njema Inshallah MwenyeziMungu amzidishie!
     
  13. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wabongo hawana jema..
     
  14. I

    Ibnu Mussa Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakufagilia Daudi, ukipata uwezo jenga msikiti mwengine. Shule waachie serikali watajenga wenyewe.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Heri yake Mungu atamzidishia.
     
  16. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Sawa tumeona,na shule vp?hao watoto wanatakiwa kusoma,ajenge na shule!
     
  17. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,665
    Likes Received: 2,994
    Trophy Points: 280
    .......duh.....akishajenga shule kuna mwngine atauliza waalimu, mishahara, madawati, chakula. sare, mikopo..........
     
  18. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hivi hujui kuwa Madrasa ni shule !? Wagala bana !
     
  19. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Akili za kipagani bana ! Huo ufahamu wa kusomea unapewa na nani ? Je Yeye hastahiki kushukuriwa kwanza !?
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hakukuwa na ulazima ku-quote picha zote hizo
     
Loading...