Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dau umesikia vituko vya Nafuwe Nyange na Omar wa Legal Dept?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mugishagwe, Oct 20, 2012.

  1. M

    Mugishagwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mimi naombea sana Anna Kilango ashindwe kuokoa wafanya kazi wa Legal Dept pale NSSF .Binti kaingia hapa kwa makeke akidai ana MSc toka Uk na wenzake wote wenye LLB ya Tanzania ni wajinga.Ni mgeni kazini hajui kazi lakini dharau kubwa na kujidai yeye mtoto wa Anna Kilango.Baada ya kuingia kwa dharau na kejeli kampata Omar Wa legal Dept wameanza mapenzi amefikia mahali pa kuweka msimamo wake wazi kwamba Kama anatumwa kazi za nje yaani mikoani lazima aende na dogo Omar kama hataweza kipewa Omar basi asitumwe nje.NSSF kwa mshangao kwa uoga gani sijui wame halalisha.Baada ya kuona mama yake anagombea UWT nimeingiwa na uoga mkubwa maana sijui sasa itakuwaje baada ya kupata.Tunatoka kusema ya Waislam na tabia zao toka zamani leo NSSF kuna watu wa aina hii kwa jina la mtoto wa Kigogo , Legal Dept wanajua na hawana pa kutokea na je Dau unayajua haya yanayo tokea kwenye himaya yako?Tunasema mapema uamue kuziba masikio mwenyewe na last week walikuwa wote Dodoma na kazi iliharibika
     
  2. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    MSc legal dept? I am lost.
     
  3. T

    Top Cat Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii kesi ndogo.....wacha tushughulikie ya ponda kwa sasa........
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    usijali mbwembwe za mama kilango zimeisha leo kwani kwa taarifa za uhakika mama sophia simba mfuasi sugu wa EL ametetea kiti chake
     
  5. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hahaha hasira za kukosa safari(per diem ) zinauma sana....jipange upya

    Nahivi rates zimeongezwa mhhhh....
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hii thread ina maana gani kuletwa hapa?
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo Omari amewekwa hapo kwa sababu ya dini yake. Kwa kifupi NSSF ni shirika la Waislam.
     
  8. SASATELE

    SASATELE Senior Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ugomvi wa kazini kwanini kuleta humu jamvini? haya si ndo mambo ya fitna makazini. Piga kazi utaonekana important na utapanda cheo au kupata safari nawe.
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Naamini mleta mada kachoshwa na tabia za watoto wa wakubwa na matendo yao ya kuwanyanyasa watoto wa wasio na sauti wala Godfathers nk.Mie namwelewa anataka ujumbe huu umfikie Dau ajue kwamba watoto wa wanasiasa wanajiona na wana haribu kazi .Ukisoma utaona kwamba kaja juzi na baada ya mahusiano sasa analazimisha kwenda na mtu na kaweka bayana kama haendi naye haendi hii ni cancer kubwa kwa Taifa letu si jambo la kubeza .Uchunguzi unatakiwa na hatua kuchukuliwa NSSF ni pesa zetu zile sasa kweli kutumika kihivyo ?

    Mkuu umeshangaa kwamba ana LLM na yuko Legal Dept kuna ugeni gani kama kaja akiwa hajui kazi kapata ajira kwa jina la Mama yake baada ya kimemo si inabidi ajifunze kazi sasa ?Soma tena utaona kwamba hata mahakamani bado ni kanjanja mkuu .
     
  10. K

    Kijunjwe Senior Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hoja ziko kimbea zaidi!
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mkuu hata Nafuwe ni Muislam pia kwa taarifa tu .
     
  12. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,713
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Hembu ondeni hu upuupu na umbea hapa peleka kwa shigongo...!!!! Kama Omar kapata ....wewe tafuta mwingine ...mademu hawajaisha
     
  13. T

    Truly JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo nafue ni mwislam halafu pia ni mpare which means ni kabila moja na mama K.
    Nafue nilisoma nae primary miaka hiyo huko arusha
     
  14. P

    Ponera JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo wanaedai mtoto wa anna nae ni muislamu? Na yetu kweli kama ilivyo udom, pasuka sasa maana naona povu limekujaa
     
  15. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Come back to your sense .Hapa hakuna anayesema kanyimwa penzi .Hapana hakuna anayesema kanyimwa safari hapa ni issue ya dharau kwa wenzake ambao yeye kaja kaajiliwa kwa dini yake kawaacha ana wanyanyapaa muda wote pili kutoa masharti kwamba hawezi kwenda nje ya kituo cha kazi bila mpenzi wake Omar na watu kutii maneno yake kisa ana mahusiano na Kilango .Hii ndiyo issue nadhani the rest si mantiki jadili haya acha yale mengine
     
  16. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 805
    Trophy Points: 280
    watu walioawahi fanya kazi na wapare hasilia wana lalamika kuwa wapare si relible people.Haawaniki kabisa.Wengi wanasema kuwa huwezi amini majimbo yao kama unaweza chukua ushindi hata kama kila dalili zinaonyesha hivyo.Mama Kilango si alikuwa anapinga ufisadi,kisha baadaye akasema mzee wa mvi ana karama kila kkigusanyo kinaguwa mwake.Yaani gold.
     
  17. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CHUKI BINAFSI PURE AND SIMPLE!
    Kama ana Omari, sisi inatuhusu nini?
     
  18. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama wewe ni mfanyakazi hapo NSSF huna njia nyingine za kiutaratibu hapo kazini za kumuona Dr.Dau kumfikishia malalamiko yako mpaka uje mtandaoni?...kama mimi ningekuwa hapo NSSF nigekuwajibisha.
    Nasikia harufu ya kumchafua Dr.Dau hapa! mods tafadhalini futeni huu uzi.
     
  19. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umeona sioni maana ya kuandika hapa. kuna watu wana vijicho sana kutwa kuchwa kuhangaika nayasiyowahusu kilichokupeleka kazini ni kufanya kazi fanya kazi hayo ya ngoswe muachie ngoswe.

     
  20. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mimi namtetea mleta hoja na ndiyo maana namtetea .Dau ana ambiwa kupitia hapa na wakubwa wengine wajue uozo wa pale wakae kimya tu lakini ijulikane kwa uwazi .

    Wakuu JF is where we dare to speak openly au umesahau ?
     
Loading...