Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dau la kutoa taarifa za mtuhumiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makene, Oct 16, 2011.

  1. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wana jf hebu tafakarini hii,
    Albino amekatwa mkono. RPC anatangaza dau la Tshs 5,000,000/- kwa atakayetoa taarifa za kuwezesha mtuhumiwa akamatwe.
    Je isingefaa jeshi la police kutumia mbinu za ziada kuwezesha kuzuia albino wasishambuliwe kuliko kusubiri tukio litukie ndipo hatua za zima moto zichukuliwe.
    Je isingekuwa bora RPC kutangaza msaada kwa muathirika ili apate msaada wa kidaktari hata nje ya nchi kulikoni kutoa fedha hiyo kwa mtu anayeweza kutoa taarifa mapema na zikasaidia kuzuia?
    Mi sioni faida ya mtindo huu wa kushughulikia majanga.
    Nawasilisha.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    viongozi wetu wanawaza pesa tuu!!!hawafanyi utafiti kwa nini mauaji haya ya albino yameanza tena!Nakuhakikishia wangemwagwa JWTZ pale geita kesho huyo mtuhumiwa angekua ameshakamatwa
     
  3. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani umesahau walipopandsha bei ya mafuta ya taa eti sababu wenye sheli wanachakachua?walishndwa kuwakamata wakaamua kutumia system ya dawa ya jeuri kiburi?hawapo makin,maji yamemwagka,cha mhim ni kujiweka sawa co kuja na mbinu za kitoto za kukamata wahalifu.
     
Loading...