Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dau la kura ya umeya bukoba lilikuwa kati ya 3-5 mil

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Omulangi, Dec 16, 2010.

  1. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huko Bukoba dau la umeya lilifikia 3-5 mil kwa kura. vigogo wakatafutana madiwani we gi wa CCM walifichwa Chato hotelini. Wachache walionekana wakitokea asubuhi ya jana kwa Mh Mbunge na vitita vyao. Hatimaye uchaguzi ukaendeshwa na Mh Anatoli Aman akaibuka kidedea. Ufisadi ni mtindo wa maisha kuukomesha lazima ubadilishe kabisa fikra za watu sijui TAKUKURU wanaweza hilo?
     
  2. K

    KALAMAZOO JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana wewe pia ni mla rushwa.Takukuru ilisambaza simu zake ili wasamlia wema watoe ripoti pale wanapohisi kuna harufu ya rushwa.sasa wewe unasema baada ya mambo kutendeka au ulinyimwa mwenzetu?
     
  3. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thread hii mimi nimeshindwa kuielewa, kwani inajenga hisia ya kuwa hilo dau la kati ya shs.3-5 milioni zilitolewa na mbunge lakini aliyechaguliwa ni Anatol Amani, hawa wawili wanahusikanaje?
     
Loading...