Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Data Entry

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KyelaBoy, Nov 17, 2010.

  1. K

    KyelaBoy JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 9, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa ndio nimeanza ujasiriamali kwenye fani ya Utafiti wa Masoko,nataka kushirikiana na mtu mwenye uelewa kwenye mambo ya Data Entry kama ana kajikampuni kake au ana kompyuta na rasilimali watu wanaojua data entry ambao wanaweza kufanya data entry katika mifumo mbalimbali ie kama Excel ,SPSS n.k na pia kama kuna mtu anaweza kuandaa report baada ya kupata hizo data.Madodoso yanahusu utafiti wa masoko(Market Research),ningependa kukutana na watu wa aina hiyo ili tuongee na tupange mambo tafadhali ni PM
     
  2. m

    mulashan Member

    #2
    Nov 20, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa interested kukutana na wewe. Tunaweza kukutanaje lini na wp?
     
Loading...