Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Data entry baada ya sensa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by maranatha, Aug 21, 2012.

  1. m

    maranatha Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwa anayefahamu tafadhari,nafasi za kazi za data entry baada ya sensa zinatangazwa lini?
     
  2. m

    mbenje New Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wa2 walisha apply be4 hata kazi yaukarani haijatangazwa hivyo basi kwa tetesi nilizozipata hiyo nafasi haitatangazwa. applicant ni wengi.
     
  3. mischa

    mischa JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    week 2 zilizopita ndo ilikuwa deadline hawakutangaza takwimu wameshachukua watu wao na ndugu zao...
     
  4. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    walishajipatia tayari
     
  5. m

    maranatha Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    da! mwaka huu imekula kwangu kuhesabu watu nimekosa,nilitegemea hii nitabahatisha coz niliifanya 2002 nayo hola najisikia kulia coz inamalipo mazuri sana
     
  6. p

    pua kubwa Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani wameshachukua watu wa kazi hyo? Mbona mm ndo naanza mchakato
     
Loading...