Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Data base ya michango mahiri Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by step, Jun 15, 2012.

  1. s

    step Senior Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu wana JF kwa kuwa wengi ni wepesi kusahau pengine ni vizuri sasa kuweka kumbukumbu ya michango iliyokwenda shule katika Bunge letu(of course kwa kura) ili tuwe objective katika kuwatambua wabunge wazuri sio wale wadandiaji wa hoja kv akina fulani mnawajua walio na uwezo wa kuzungumza kwa sauti kubwa pumba nyingi...au kuunga mkono hoja kwa sauti kubwa saana
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    Unatoa kashfa au unatoa pendekezo? Jaribu kuwa makini
     
Loading...