Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DARUSO yakabidhiwa kwa 'MWANASHERIA'...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 4, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Hatimaye Serikali ya Wanafunzi ya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam aka UDSM imepata safu mpya ya uongozi.Rais mpya wa DARUSO ni Ndugu Itembe Bhukombe ambaye ni mwanafunzi wa mwaka wa pili Sheria.Makamu ni Bibi Emmy anayetokea Koleji ya Sayansi za Jamii.Hii inafuatia uchaguzi wa viongozi uliofanyika Ijumaa iliyopita.

    Hii ni mara ya kwanza,kwa miaka mingi iliyopita,DARUSO kuongozwa na mwanafunzi wa Sheria.Wanasheria walionekana wanajitenga,wanajiona,waoga na kadhalika.Sasa,mambo ni tofauti.Na heshima ya DARUSO irudi...
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hakuna k2 hapo.
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Kivp Mkuu?
     
Loading...