Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DARUSO yadai katiba mpya-"UDOM tafakari kisha chukua hatua"

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Jackbauer, Dec 29, 2010.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Serikali ya wanafunzi UDSM inaungana na wananchi kudai katiba mpya.
    Rais wa DARUSO bw Mathiasi Kipala amesema hivi karibuni wataichambua katiba iliyopo na kuandika 'katiba' wanayoitaka na kuiomba serikali kuifanyia kazi.
    Bw.Mathias aliipinga kauli ya A.G na kusema ni vema kuwe na katiba mpya itakayokidhi mahitaji.

    UDOM mmeyasikia hayo?tunasubiri tamko lenu.
     
  2. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Udom hawana hoja wale ni kusikia maoni ya chama chao tu.usitegemee kitu kutoka huko.Wale wanabembeleza ajira badala ya mawazo huru.
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    au bado wana maumivu ya virungu vya juzi.
     
Loading...