Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daruso- website yenu inatia aibu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtazamaji, Feb 9, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wanajajamvi na kama wapo na wasomi wa chuo kikuu maarufu Tanzania.

    Sijui Kama wasomi wanaotakiwa kuwa mfano wana jua kazi ya website. Je hizi website zinaanshwa kama fashion na mkumbo tu .
    Nimejaribu kutafuta number za viongozi wa wanafunzi wa chuo Kikuu cha dar.(DARUSO) http://www.daruso.udsm.ac.tz/
    Cha kusikitisha webpage ya daruso ni kazi haina contact us. Pili ukinavigate kwenye page ya Ministers and leaders huoni mwasiliono yao yeyoteyale. number chache za viongozi zilizopo ni za wale wa zamani. Kila ukipiga unaambiwa nimemaliza mwaka juzi. Hii ni aibu

    Je wasomi wa Daruso hawajui umuhimu wa ICT..

    Mpaka wamenazisha website nadhani wanajua kazi ya inayotakiwa kufanywa na tovuti . Na hakika wanajua kazi ya tovuti ni zaidi ya kuweka picha za viongozi.Je wasomi wa UDSM hawajui sifa za information system.?


    IFM , Muslim univesity of morogoro nazo. ni kama yale yale. But hawa wa morogoro ni chuo kichanga.

    Badala ya ICT kujaribu kuondoa urasimu wa mawasiliono ni kama vile bado tuko 1980.

    Angalizo.
    Nia ya kutafuta hizi number ilikuwa kuwaomba wataje vitabu vinayotumika course mbali mbali . Niliona X paster anasema ana electronic book nyingi. Sasa kwa kuwa tunajua kuna uhaba wa vitabu i thought ninge wasaidia kuwaunganisha na x paster

    daruso fungeni website ama wekeni taarifa sahihi

    Ni mimi kibonde No 2. teh teh teh
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    PHP:
    Niliona X paster anasema ana electronic book nyingi.
    hii ni kweli mkuu, mimi nimefaidika sana

    wasaidie nao wazipate
     
  3. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wamebaki kulumbana tu na kuuza sura!!!
     
  4. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Daruso zamani. Hii ya siku hizi hamna kitu
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :clap2: Zamani kweli
     
Loading...