Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DARUSO wapanga kupitisha mgomo rasmi UDSM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Janja PORI, Nov 14, 2011.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Baada ya kuchezewa dana dana katika ishu ya dhamana ya wanafunzi 53 wakiwemo wadada 16 DARUSO WAMEPANGA KUGOMA
     
  2. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mpaka leo hawajagoma tu!!! Siku hizi wamekuwa wapole kiasi hicho. hebu waingie haraka barabarani hao wenzao wasije wakajiona wametelekezwa.
     
  3. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuweni na umoja kwani ni haki yenu jaman mmekuwaje siku hizi. Wenzenu wanasota rumande.
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    huwa nawaonea huruma sana POLISI wa tanzania ambao wengi wao ni wale waliofeli darasani, namshukuru mungu sina ndugu wala mzazi polisi, baadhi ya polisi wa tanzania hasa FFU ni kama wamelaaniwa
     
  5. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    naunga mkono hoja! magamba bila mgomo hakuna haki!
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Daruso ya siku hizi ni Nyanya yaan mpaka sasa hawajawatoa?
     
  7. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    katika wanafunzi 53 wametoka 9 tu jaman this nt gud
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ukiona hivyo pesa inatakiwa itembee!! Mi nilishawahi kukamatwa natoka Tuition, tena na daftari zangu, nilala kesho yake naambiwa nilipe 10000 ni vioja kwenda mbele polisi wetu. Hatuna polisi tanzania, tuna genge fulani linatumia jina la polisi kutuharibia jamii zetu.
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Uongozi huo naona huufai kuwepo madarakani!
     
  10. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daruso siku hizi kweli masharobaro nafkuza mwiziiii yoooo.
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    DARUSO ya sasa ni manyanya tuu wenzao ni zaidi ya masaa 48 wao wanalala tuu
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Wadogo zetu siku hizi mmekinajisi chuo chetu hiki,mnapenda sana kujiona na kushindana badala ya kutumia mda wenu kujadili matatizo yenu na ya wenzenu na kuyatafutia ufumbuzi...haiwezekani wenzenu wako korokoroni alafu nyinyi mnajifanya busy na shule then mnajiita wasomi,usomi gani huu mavi,sasa kama hamuwezi kuwafia wenzenu tutawaamini kweli kwamba mnaweza kushinikiza hadi tupate katiba mpya?

    Nshawaambia na narudia kusema,kusoma na kuelimika ni zaidi ya kusoma vitabu
     
  13. MASAMBI

    MASAMBI Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imebaki ridhiwani na wadogo zake waandamane ndo JK ajue kimenuka?UDSM kuna siasa chafu ndo maana viongozi wake hupatikana kwa mizengwe...mara GPA ndogo ati ana mkono wa chama .....mara wanaharakati feki....solidarity forever unganeni mkomboe wenzenu serikali haina maskio tena.mabomu hayatoshi tena huo msitu unafaa sana kwa vita na ffu lazma wavunjike wenyewe
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya madogo yanaaribu chuo chetu
    Haiwezekani wenzako wako sero wewe upo unadunda na vitabu

    Shiiiiiiiiiittttt agrrrrrrrrrrrrrrriiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  15. S

    Sngs Senior Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani ujui kama wanafanyaga kazi nyingine wakiitwwa
     
  16. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Madogo yameshakuwa legelege . Too early for u brodas and sistas . Kumkumbukeni "UNITED WE STAND" ebo?
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Baada muhamasishane kusoma nyie mnahamasishana kwenye migomo.

    Waacheni wazazi waje kuwatoa. Wao wametumwa kusoma, wanaanzisha migomo.
     
  18. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Gomeni Gomeni.
     
  19. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    M****E wewe, yaani wazazi waje kutoka mbali wakati vijana wapo?. nna wasiwasi na wewe ni polisi
     
  20. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,111
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Hana u2 huyu na inaonekana kadakia maada hewani hata source ya mgomo hajui,cjui hana mdogowe au nduguye alosoma hapa.Mkuu funguka wewe sisi cyo wajinga kugoma fuatilia the source.B+
     
Loading...