Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daruso imeoza wanafunzi 46 bado wapo sero

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Janja PORI, Nov 13, 2011.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    hi serikali ya Kilawa na wenzake ni majuha sana yani Mpaka leo hawajawatoa wenzao 46 akati hawana makosa na wameshkwa ndan ya chuo. wadau kilawa na wenzake wapigwe dwn
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Daruso iliisha enzi za JUJU MTATIRO
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    niliongea na spika anorld jana, akaniambia stil wanafanya negotiations. ila alivyokuwa anaongea ni kama anaunga mkono walichofanya polisi, ati alidai wana walibondwa walipotoka nje ya geti!
     
  4. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Sasa mnategemea nini kama mlichagua hao mazuzu kwa kuangalia ucollage(Cass) badala ya kuchagua mtu kulingana na uwezo wake.balaza lote limejaa mazuzu msitegemee jipya mliwachagua wenyewe.
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    beleve me, kilawa, angelista na spika waliwekwa kwa nguvu ya uvccm. kamanda wa uvccm wilaya ya kinondoni na mke wa steven wassira wanahusika katika hilo. unafki wao sasa unadhihirika kwenye suala hili. nimeambiwa kuwa daruso walitoa note ya kuzuia kunji, sasa sijui kama wabunge wanafahamu hili?
     
Loading...