Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Darling, I'm Sorry I can't go on

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ChiefmTz, May 25, 2010.

  1. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Darling

    Nadhani sasa ni miezi inayokaribiana na mwaka tangu tumeanza uhusiano wetu wa kimapenzi.Ndani yake tumefaidi mengi kutoka pande zote.Tumejifunza mengi. Tumefanya mengi.Tumeona mengi.

    Darl naomba nikiri kwamba moyo wangu wa baridi juu ya mapenzi ya kweli ni wewe ndiye uliyeufanya ukawa moto na kujikuta ukiwa tayari kuhangaika kwa ajili ya kitu mapenzi.Na naomba nikiri kwamba safari yangu ya mapenzi ya kutafuta mapenzi ya dhati ilionekana kuwa hatimaye imefika mahala pake.

    PENGINE UTASHITUKA LAKINI HUTASHANGAA KUPATA UJUMBE kutokana na kile ukiitacho KAWAIDA YANGU KULALAMIKA lakini naomba upokee ujumbe huu kama siyo kawaida yangu kwa kuwa nautoa nikiwa nimetulia bila ya hasira wala chochote ndani yangu.

    Darling,moyo wangu umepata mateso sana kuona kuwa yale uliyoyataka hayapo, kama yapo basi hayaonekani, kama yanaonekana hayako katika uhalisia wake.Hali hii imeufanya ulie huku ukikaribia kutoa machozi ya damu.

    Darl, naamini kwamba kwa kiwango changu nilijitahidi sana kukuonyesha ni kwa kiwango gani nilivyokukubali,na kwa kiwango nilikupenda na kiwango gani nilikuwa NIMEKUDONDOKEA. Hata hivyo nawe ulijitahidi kunionyesha kuwa nilikuwa wrong kukupenda kiasi hicho. Kwa hiyo tulifikiri tofauti.Lakini kwa bahati mbaya sikugundua hilo.

    Lakini maneno yako ya mara kwa mara kuwa tunafikiria sambamba yalikuwa yakinipa moyo kiasi cha kunifanya niamini kuwa tu pamoja.

    DARL naomba nikiri kwamba nimeutesa moyo wangu kwa kukupenda kwa kiwango hicho,nimetesa akili yangu sana kwa sababu ya kukupenda.nimeutesa mwili wangu kwa sababu ya kukupenda.Hata hivyo hayo yote ni mambo ya kawida katika mapenzi.

    Lakini litakuwa ni jambo jema iwapo nitakuwa na uamuzi juu ya hili. Nao ni kusema "I'M SORRY I CANT GO ON" YOURS IN COLDED LOVE
     
  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    DUH. Its over in here?:angry:
     
  3. T

    The Lady Member

    #3
    May 25, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Are you sure she will understand you? Mlikutana humu kwa JF? am sorry for her, very sorry....mmmh but its also possible wote mmepata wengine eeh...anyway yote ni maisha
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duuh hiyo yaitwa break up tena yenye majonzi makubwa sana. Pole Chiefmtz
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mkuu ChiefmTz sijaelewa.
    Unamuaga mtu hapa JF?? Au wewe ni third part, yaani umeitoa mahali
    ?
     
  6. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Message sent kwa mhusika.
     
  7. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #7
    May 25, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ina-prove theory yangu kwamba; Watu huwa makini sana katika kuandika message za break-up kuliko hata za kuomba uhusiano...
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    ChiefmTz, you are the man!Ni afadhali kumwambia mtu kuliko kumfanyia visa/cheatings. Poleni both kwa maumivu,but be there for her until she moves on!
    I wish.......!
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    heee, mbona mapenzi yanakuwa shubiri kadiri cku zinavyosonga?.....haya mapenzi yangekuwepogo bwana khaaa.
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    another ''MJERUHIWA''
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    May 25, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    I just wonder how did you know chiefmTz is a man and not a woman with broken heart??
     
  12. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mh! ina maana umemwambia aje asome ujumbe wake hapa? na kama ni mwajiriwa akizimia juu ya keyboard itakuawaje? kupenda kaazi kwelikweli!!!
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    eeeh Darling una roho ngumu kama ya paka!!!!!
     
  14. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yaani umeamua umpe live in black n white...duh!poleni sana
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha pole naona kibuti cha uso hicho,
    Angalia mbele sasa.
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Vkeisy yuko wapi naona mnafanana kidogo? mapenzi haya jamani loh
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi Mhusika yuko JF au ni barua pepe ulimtumia CC JF ?
    :rofl:
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wameamua kuumbuana sasa ni fraha kwa Kunguru,
    Wajeruhiwa huwa wanakuwa watamu sana.
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Inasikitisha!

    ChiefmTz pole sana!

    Najaribu tu kuhisi hali uliyopo na nakuhurumia!

    Nikupongeze tu kwa ujasiri; umekuwa mkweli kwa nafsi yako! najifunza kitu hapa!

    Lakini napatwa na wasiwasi; naona imekaa kama kisasi hii bado!

    Kwa nini nasema hivyo ni kutokana na ukweli mpaka dakika hii sisi hatukuwa tunafahamu kuwa ulikuwa na mpenzi humu ndani; hivyo bado uhusiano wenu ulikuwa ni wenu wawili! Sasa sijui ikiwa umekosa njia zote nyingine za kuwasilisha ujumbe wako lakini hii njia hata ka ahatumjui muhusika; bado ni kuwa umeweka hadharani kilichokuwa sirini!

    Kwa namna moja kama muhusika nao mtazamo kama wangu miye; ni kuwa umemdhalilisha haijalishi yeye kuwa anonymous! Mie humuongelea mke wangu humu Mama Jr welll as far JF is concerned she is anonymous lakini si vyema kumdhalilisha hata kama hataingia JF milele.

    Kumpenda mtu ni pamoja na kujali feelings zake hata kama unatofautiana naye kiasi gani.

    Je umejiuliza yeye atajiasikiaje akikumbana na ujumbe wako? maana hata baada ya kuachana nyie mtabakia kuwa binadamu hai wenye feelings!
     
  20. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    watu mna visA hapa,sasa mijadala ya divorce na break up inaongoza,mi nahisi mmeshaonjana sukari gulu yote imeisha sasa mnaonana kama makapi,haya mpasie FIDEL aitoe machungu,neeeeext:target:
     
Loading...