Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Darling I love you

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gfsonwin, Apr 21, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    My sweet husband I love you. You are the nice and sweet husband I have ever seen. I do always thank God for giving me such an outstanding person to be my husband and the father of my kids. Whenever i think of the 10 years we have been together I do assume it to be just a day. you mean alot to me and to our kids. May the blessings of our good God be upon you as you pray and may his Holy spirit be upon you wherever you go. I pray that our love will last forever till we see our grandkids........... you are good G.

    ............................Dear G' YOU ARE SO LOVELY. Love you a lot my sweetheart. HAPPY ANNIVERSARY DEAR FOR CELEBRATING 10 YEARS OF OUR MARRIAGE.

    Ilu
    Ilu
    Ilu
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hongera...I hope everyday is anniversay
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    He has a wonderful wife :A S shade:

    Keep your husband happy :poa
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Thanks Fazaa.
    I should so because he is everything i have in terms of love. YOU TOO DO IT FOR UR HUBBY OR CUTTIE
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Happy 10yrs aniversary Mr&Mrs G
    May you cerebrate this day together 50more years to come!
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Thanks Madamex
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Thanks for nice wishes Kauga. i wish the same to you too
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hongera my dear
    baby hajambo?
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    hajmbo kabisa leo anashuhudia wazazi wake akitimiza miaka 10 ya ndoa. such a coincidence
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Hongera saana.... Sijui kwa nini, hua naona ten is kind of a first golden number katika ndoa. Mkifika ten years hua naona probability ya kudumu hadi utu uzima ni kubwa... Kila la kheri katika ndoa yenu.
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    daah safi dia
    uwe mama bora kwa wanao
    na mke bora kwa mumeo
    wish u all the happiness in the world my love..
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa AshaDii NA SABABU NI HIZI HAPA

    miaka 5 ya kwanza ya ndoa inachangamoto sana, manake mnakuwa hamjajuana kivile kwahiyo kila hupelekea wapendanao kuona kuwa mwenzie anaboa.

    miaka 10 ndiyo miaka inayopita mkiwa mnatafuta maisha yaaani mnajenga, huku mnazaa na isitoshe pia ndugu wanawatizama.

    ndani ya miaka hii pia kwasababu ya ulezi wa watoto waogo wenzetu wababa wengine wanakuwa siyo wavumilivu. kwahiyo kama usipokuwa makini wewe mama unaweza kumpoteza kabisa baba. manake unamnyonyesha mtoto huku unatakiwa umnyonyeshe baba.

    ndani ya miaka hii ndio wale wapinzani wako hasa ndugu wanajiinua sana na hawa huwa ni mwiba mkali nani ya ndoa. ila ukiwapuuzia tu umewashnda, kwani baada ya 10 yrs mnakuwa sasa wewe baba na mama mmeshajuana vizur hivyo hata mtu aseme nini haliwapi shida.

    Lakini pia Asha wanaume huwa wanabadilika kurudia ujana unapomaliza majukum ya kujenga na kuzaa na kama hajafikisha miaka 45 na siyo mwaminifu basi lazima atacheat tu. ila akifikisha umri huo wa 45 basi hurudi tena nyumbani kwa nidhamu. yapo mengi nitakuandikia baadae.
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Asnte sana AshaDii. pia ulichokisema kina mantiki sana ngoja niandikie thread niitume.
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    asante sana Smile. i wish the same to you my dear.
     
  15. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hongera mr&mrs G..waoh waoh..muwe Happy 4ever mama G! Mtimize ahadi ya ndoa,na Mungu awabariki
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    Hongereni na kuweni waangalifu.Mafanikio yawe kama changamoto kwenu!
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Ukiishi na mumeo akawa anaku cheat once in a while katika ndoa.... ni tofauti na yule ambae hajawahi cheat akaja cheat baada ya miaka. Hapo hata ndoa yaweza kufa kabisaa... Sijui labda nakosea ila naelewa hivo.
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo mimi ntasubiri mpaka miaka 45 ifike ili niwe na nidhamu. Ushauri wenu utazingatiwa
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Why does it take that long for marriage to stabilize? Au baada ya miaka kumi ndo kila mtu ana give up na kuamini that is it...hakuna tena njia nyingine ni kuubeba huu msalaba mpaka mwisho.
     
Loading...