Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dariri

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mr-Africa, Oct 17, 2012.

  1. M

    Mr-Africa Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkono ukikuwasha n dariri ya kupata pesa,na kalio likikuwasha n dariri ya nin
     
  2. EXTERMINATOR

    EXTERMINATOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utakalia kigogo
     
  3. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,965
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Unawashwa kalio,hiyo ni dalili kuwa utakunwa muda si mrefu
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    "Dariri" ndio dalili ya mvua ni mawingu, au?
     
  5. S

    SHERRIE Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh, mi nilijua ni matamshi tu kumbe hadi kuandika?
    Hiyo itakuwa ni dalili ya kutokea pande zile za "geshi ra porishi"
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kalio la mwanamke au la mwanaume?
     
  7. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    mmmh....minyoo hiyo si bure!
     
  8. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mmh, kwani ulipowashwa nini kilitokea?...
     
  9. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa huwa siyo kweli kuwa mkono ukiwasha ni dalili ya kupata pesa, then kuwashwa kwa kalio haku-imply chochote kile
     
Loading...