Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Darfur na utekwaji nyara

Discussion in 'International Forum' started by gmwansasu, Aug 31, 2009.

  1. g

    gmwansasu Member

    #1
    Aug 31, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    wasalaam

    Napenda kuwatoa hofu ndugu watanzania popote mlipo, hasa wale wanaofuatilia habari za Darfur kwa karibu. Kama mnakumbuka siku mbili zilizopita TBC walitangaza kuwa kuna utekaji nyara wa walinda amani wawili wa umoja wa mataifa, na kwamba mmojawapo ni mtanzania.

    Napenda kuwahakikishia watanzania wote kuwa hakuna mtanzania yoyote anayehusika, bali waliotekwa nyara ni Mnaijeria na Mzimbabwe.

    Tuwaombee wote wanaojitolea maisha yao kulinda amani katika dunia hii tafadhali.
     
Loading...