Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daresalaam yalipuka leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BRUCE LEE, Dec 25, 2010.

  1. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapy bethidei tu yu..hapy bethidei tu yu... Hapi bethidei dia jizaaaaz.....hapiii beeethide tu yuuuuu! Tarehe 25 mwezi wa 12 mwaka wa kwanza katika mji we bethlehem bi maria alimzaa yesu. Mery x mass ladies and gentlemen...
     
  2. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    asante sana,tunaadhimisha kumbukumbu ya kuzaliwa kwa yesu ingawa hakuzaliwa tar 25, ila alizaliwa.
     
  3. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    alizaliwa tarehe ipi? Na kwanini hatusherehekei ktk siku ile ile? Au unataka kuniambia. X mass imechakachuliwa? Niweke wazi mkuu.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sio daslam tu mkuu, hata huku Dongobeshi!
    Mfalmewa amani amekuja duniani...mpokee upate uzima wa milele.
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Ahsante sana mkuu!! nawatakieni sikukuu njema wanaJF, hakika ni siku ya kukumbushana kutenda mema hapa duniani na kujaribu basi kugundua kila mmoja wetu nini haswaa kusudio la mwenyezi mungu kutuleta hapa duniani.
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Ethiopia wanasheherekea siku ya kuzaliwa Yesu 27/01,Msumbiji leo ni Dia de Familia(cku ya familia),pia nadhani nchi hzi hazisheherekei cku hii
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ukraine ni tarehe 7 january sijui china ni lini?
     
  8. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    safi kabisa, sasa tuwekane wazi hapa yesu alizaliwa tarehe ipi?na kwanini tunasherekea leo? Na ipi maana halisi ya x mas?mbona wayahudi walikua wanasherehekea sikukuu hiyo miaka mingi kabla ya kuzaliwa kwa yesu?naombeni mnisamehe ila nnataka kujua ukweli tu.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Hizi pcha si za Yesu,kwasababu Yesu alishatoweka wakati wa ugunduzi wa CAMERA,ni pcha za kubuni na kupumbaza wa2
     
  12. smati

    smati Senior Member

    #12
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jesus is coming. Be prepared.
     
  13. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tarehe ya kuzaliwa kwa Yesu, ingepaswa iwe wakati wamajira ya joto (summer) na sio wakati huu wabaridi (winter), kwani Bethlehemu wakati huu ni baridi sana, hivyo wachungaji hatukuwatazamia kulisha kondoo nje wakati huu. Yesu alizaliwa miezi ya October na sio December.

    Regarding the date for Christmas celebrations, the Enciclopedia de la Religión Católica frankly states: "The reason that the Roman Church decided to assign this date to the festival seems to be its tendency to replace pagan festivals with Christian ones. . . . We know that in Rome at that time, the pagans consecrated December 25 as the celebration of natalis invicti, the birth of the ‘invincible sun.'"

    Ila la muhimu amezaliwa MKOMBOZI WETU ambaye alitutoa kwenye dhambi ya asili na kutupa fursa kila mmoja wetu kusamehewa dhambi akitubu KIKWELI. Ila mambo mengi sisi wakristo tunayo yafuata ni mapokeo ya dini tu mengi hayafuati Biblia.
     
  14. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bruce, hakuna muafaka kuhusu tarehe na ndio maana hapa duniani kuna madhehebu mbali mbali tofauti. Bahati mbaya kwenye masuala ya kidini walio wengi hufuata tu mkumbo na ukumbuke pia hakuna kuhoji. Ni suala la wewe mwenyewe kuchambua na kubaini kweli iko wapi ukaifuata vinginevyo acha watu washerehekee sikukuu kulingana na imani zao.

    Kama bado wapenda kufuatilia zaidi angalia hapa chini:

    Truth Or Tradition - Was Jesus Christ born on Christmas, Dec. 25th, or summer, fall, September
    Was Jesus Born on December 25
    Was Christ Born on Christmas Day? > The Good News : November/December 2002
     
  15. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Sio huko tu, hata huku Matombo mpaka Nangurukuru kuelekea Pemba na Unguja ni chereko kwa kukumbuka kuzaliwa Mfalme wa ukomboz Yesu Kristo
     
  16. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    .........Huyu Yesu na azaliwe mioyoni mwetu pia, tuache mabaya na tutende mema hii ndio maana zaidi ya sikukuu hii.....msihoji sana tarehe.
     
  17. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Asante mpenzi kwa wosia huu
     
  18. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    whatever the date-tunachotakiwa ni kusheherekea na na kufwata yale Mungu anyotaka-thats all-
    MERRY CHRISTMAS TO U ALL
     
  19. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    China wanasherehekea xmas mwakani
     
  20. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kuna profesor aliandika kua yesu alizaliwa tare 26 ocotober miaka 2000
    baada ya dunia kuumbwa which means mpaka sasa dunia ina miaka 40010.je kama kweli mbona mabaki ya dinasals na magodzila yanaonyesha viumbe vimeishi zaidi ya miaka milion 20 iliopita? Ina bible inatudanya? Ukihesabu miaka ya adam kwa yesu ina kwamia kwenye elf 4na kumi. Nahisi kuna uchakachuaji wa ukweli hapa.
     
Loading...