Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dare to talk freely in Jf, doesnt mean to talk non _sense things.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tunalazimika, Dec 29, 2010.

  1. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndugu zangu watz, sisi hatuna sababu yoyote ya kushindwa kuendelea kama China, Japan, Malyasia n.k nchi ambazo back to 50s tulikuwa tunalingana nao_kilichotufikisha hapa ni mfumo duni Utawala unaolenga kuwanufaisha wachache na wengine kuish kama watumwa ndan ya nchi yao. Inasikitisha kuona kipindi hiki cha mapambano ya uhuru halisi, watu wengine wanajikita kutuma posts za Udini na zenye kuwagawa watz kwa races zao_ndugu mods, naamini niny mna uwezo mkubwa wa kutusaidia ktk hili na kuongoza mapambano ya ukweli_tuondoleen haraka posts ambazo hazitujeng na badala yake kutugawa watz
     
  2. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    well said mkuu.
     
  3. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Upo sahihi mzee, kuna watu humu JF hawawazi maendeleo, wanawaza kuamka na kupost tu, hawafikirii post yake inafaida kwa maendeleo ya Tanzania
     
  4. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mimi ni mgeni hapa jf lakini kwa muda mfupi nimegundua kuwa baadhi ya post hazijengi kabisa Tuwe wakweli tunapopata nafasi ya kutoa maoni yetu
     
Loading...