Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dare to do this!!

Discussion in 'JF Doctor' started by sixlove, Apr 10, 2012.

  1. sixlove

    sixlove Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Habarini za mihangaiko ya hapa na pale, Naombeni uchambuzi wa kina juu ya hili swala nitakalosema. mchumba wangu hupata siku zake( period/ MP) kila tarehe 16 au 17, na huchukua siku tatu (including the initial day) kumaliza mzunguko wake, hivyo napenda nijuzwe kwa kina vitu vifuatavyo. Kwani nahitaji kuanza kupata mtoto wa kiume

    1. Siku zake za kupata mimba ni zipi?

    2. Je ni siku zipi anaweza ku concieve mimba ya mtoto wa kiume au wa kike?

    3. Mara tu apatapo ujauzito ni vyakula gani au vinywaji gani hapaswi kutumia?
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,688
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii kitu imeshajadiliwa sana ktk jukwaa hii. Jaribu kuperuzi utaikuta lakini toa shaka watalaam watakuja kutoa ushauri. Ila utegemee miruzi mingi ambayo inaweza kumpoteza mbwa! Mimi si dokta lakini unatakiwa kujua hedhi yake angalau miezi kadhaa.
     
Loading...