Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Darasa la saba na hesabu za kuchagua, tutafika lini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MAKOLE, Aug 16, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Serikali imeamua kuanzisha mfumo mpya wa utahini wa elimu ya msingi ambapo masomo yote sasa, mpaka Hisabati itakuwa ni mtihani wa majibu ya kuchagua. Wataalamu watakaoandaliwa katika mfumo huu watakuwa ni wataalamu wa aina gani? Kwa maana kuanzia kidato cha 1 watapata shida kuweza kukokotoa hesabu kwani hawana msingi imara wa somo hilo kwani aina hii inasababisha mwanafunzi kuotea jibu. Tutafika?
     
  2. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,818
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Mungu wangu sirudi huko Tz hadi wanangu wamalize angalau shahada ya kwanza
     
Loading...