Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Darasa la SABA kufanya mtihani kwa kutumia OMR

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dedam, Mar 2, 2012.

  1. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mwaka huu darasa la saba wanatarajiwa kufanya mitihani kwa kujaza majibu kwe fomu maalumu ziitwazo OMR. Watatumia pensel maalum za hb. Je wanafunzi wetu wataweza kweli kwa mfumo huu mpya. Ukizingatia kuna kipindi walikuwa wakijisajili kwa kutumia OMR baraza wakaziondoa baada kuona Madudu yakifanyika hasa kwa shule za vijijini?
     
  2. M

    MYISANZU Senior Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Who cares? Sector ya elimu ni kokoro la kila matatizo.
     
  3. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    je wenzetu nao wanafanya hivi?
     
  4. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni mfumo mzuri lakini lakini unahitaji maandalizi ya kutosha
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kwanini unahisi watashindwa?
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hehe penseli maalimu za HB sio! Ni mfumo mzuri kama wakifanya maandalizi, kuwe na sample exams kabla ya mtihani wenyewe, pia maswali karibia yote yanabidi yawe ya multiple choice sasa.
     
Loading...