Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Darasa la kutongoza kwa wanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ma jery, Aug 23, 2011.

  1. m

    ma jery Senior Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni mwanamke n
    nilikutana na mkaka mmoja sijui alinipenda au alinitamani alivonitongoza kabla sijamjibu kuna siku akanipigia simu nasimu ya rafiki yake tumiit somewhere nilienda na akaja na huyo rafiki yake.tukaakaa wakaondoka.usiku yule rafiki akanipigia akaniambiadada mimi nimekupenda saana naomba tuwe pamoja huyu rafiki yangu ana mchumba tayari na keshamtambulisha kwao nikwamwambia sikutaki wewe wala huyo rafiki yako swali langu ni hv huyo mkaka alitegemea kwa kuniambia ivo ningemkubali?


    2case
    huyu mwingine kanitongoza nae usiku akanipigia helo helo eti dada umevaa underwear gani? kiukweli sikuwa na jibu na nikamdiscolify hapohapo naona kama hana adabu huyu



    3case huyu ni mkaka wa kijijini kwetu
    nilikutata nae town niko na marafiki zangu akaniita bembeni akaniambia yaani nimekutamani sana nikamuuliza unamaanisha nini akasema yaani nakutamani toka huko mdogo kiukweli tulimtukana sana
    swali.wanaume hawajui kutongoza au ni vp? kwanini mnashindwa kuweka heshima mbele?
    ina maana wanaume hamjui kutongoza kwa heshima
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Kutongoza hakufuati kanuni.
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    hakuna kanuni ya kutongoza wala shule
    ila hao wote ni washamba na hawajui wananataka nini kwako
    naona wote ni wachanga kwenye kutongoza
    mtu unakutana nae siku ya kwanza au hata mara moja na ushaanza kumwaga sera zako
    hapo wamechemsha mbaya
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Itakuwa siyo vibara ukatupa darasa la namna ya kutongoza....
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    heading na kilichomo tofauti.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We hua unatongozaje vile...?!
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    I exude a ton of swag and that's enough to make a lady swoon over me and thereafter everything falls into place.
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ndo maana tunasema hakuna formula wala darasa wala njia ya kuanza
    Inategemea na mtu unayeenda kumtongoza
     
  9. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hakuna fomula ya kutongoza, maana wapo wanawake wengine hawapatikani hadi wamerushiwa matusi ya aina fulani, wengine hawapendi tafsida, wengine hawataki busara, hekima, heshima, wengine wanataka pesa, wengine wanataka wakupe pesa wenyewe, wengine hawataki married men, wengine hawataki singles, wengine wanawapenda wapole, wengine wanawapenda wakorofi nk....!
    Only four things to be considered by a man in succeeding a woman;
    1. Mwanamke hupenda kusifiwa, kufagiliwa; hata kama hana sifa hizo, huwa wanapenda kupewa tu....! Hapa ndio uongo mwingi hutumika, na hapa pia ndio mwanamke anaanza kukulist kwenye kichwa chake....! Na kwa kuwa wanawake wengi hupenda kumuona mwanaume amechanganyikiwa kwake, basi na mwanaume akiweza kupanga maneno vizuri, basi atapata nafasi nzuri ya kusonga mbele....!
    2. Kwa kuwa wanawake wengi hupenda kuahidiwa kuwa utakuwa naye daima, basi ni vema ukamuahidi hivyo; kuwa kamwe hutomwacha....! Waweza kumzuga kwa kumtambulisha kwa rafiki yako mmoja ili aamini hivyo....! Na hapo utakuwa umemfanya akufikirie zaidi....!
    3. Mpatie ahadi lukuki, hata bila kujali kama utaweza au lah...! Lakini huwa wanawake wengi hupenda kuhakikishiwa kuwa wataridhishwa katika haja zao....!
    4. Siri; hii pia ni jambo lililo muhimu sana kwa mwanamke....! Ukiweza kumwaminisha mwanamke kuwa mahusiano yenu yatakuwa ya siri daima, hasa kwa wale wenye mahusiano mengine au ndoa, utakuwa umejiwekea nafasi nzuri sana kumpata....!
    Haya ni baadhi ya mambo tu, lakini huwa swala la kutongoza halina fomula kabisa....! Humu MMU kuna mmoja aliwahi kusema "napenda sana mwanaume wa kunibaka walau mara moja kwa mwezi" So, ukijaribu kuangalia utaona kwamba haya mambo hayana fomula kabisa....!
    Ni mtazamo wangu tu....!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tell me about your swag...
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Japokuwa kumuaproach mwanamke hakuna fomula ila hiyo ya hao ni ya kijinga sana,kutongoza kunategemea na mwanamke mwenyewe utakavyomsoma,dada hao ni wajinga sana!
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kwanza siku hizi kuna kutongoza tena kweli
    maana nfikiri kutongoza kumebaki kwa hivi vitoto vya sekondary na msingi
    mtu mzima najipinda kweli kutongoza na kutangaza sera zangu nyingi na ahadi nyingi za uongo
     
  13. m

    ma jery Senior Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani ni washamba sana sijui walinionaje jamani?
     
  14. m

    ma jery Senior Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa wewe unafikishaje ujumbe?
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    yaani nikikaa na wewe kwa siku mbili tatu kweney maeneo tulivu na vile nitakavyokupeleka maeneo yaliyotulia na muangalio wangu kwako na maneno ambayo nitakuwa nakupa wakati tukiwa wawili sina haja ya kukupa sera za kukudanganya wala nini
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Jiangalie vizuri dada sisi wanaume wakatimwingine ni shida!
     
  17. m

    ma jery Senior Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jinsi ya kumkonvice mtu mwende iyo sehemu tulivu suppose ni mgeni
     
  18. m

    ma jery Senior Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa mambo ya underwear yanatoka wapi siku ya kwanza? inaelekea ananiwazia tu ngono au sio jamani?
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Wanaume wajinga utawajua tu mawazo yao ni ya ki jinga pia,wanaume makini hatupo hivyo!
     
  20. R

    Rweye JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,691
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Yawezekana umekaa wa kuchapa tu na kusepa kiasi kwamba kuzunguka sana kwao haikuwa ishu saana,ama tuseme unayo bahati mbaya sana kukutana na wanaume wenye upeo mdogo kimahaaba!
     
Loading...