Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Darasa la bure kwa viongozi wa tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jan 7, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Ndugu viongozi wakuu wa nchi,
    kuna darasa la bure kabisa kwa viongozi wa nchi yetu.
    Mtajifunza ni wapi mmekosea, mtapata feed back ya uongozi wenu bure kabisa.
    Mtajua nini matarajio ya wananchi waliyo nayo kwenu.
    Mtapata mbinu mbalimbali mbadala za kutatua matatizo na kero nyingi ambazo kwa uwezo wenu na wa washauri wenu zimewashinda.
    Nawakaribisheni sana hapa jamvini kwetu jamii forum.
     
Loading...