Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daraja refu kuliko yote duniani linalokatiza bahari, wachina hao.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Paul Kijoka, Mar 5, 2012.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    grapes.jpg

    securedownloadCA0WSZYL.jpg

    securedownloadCA0Z0M8B.jpg

    securedownloadCA77FHGT.jpg

    securedownloadCAUXM96E.jpg

    securedownloadCAWVLDBL.jpg

    securedownloadCAGBSI3H.jpg
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Sijui lini na sie tutafikia huko labda baada ya miaka 400
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hilo la Kigamboni kama litakuwa ni lakulipia.... hili litakuwaje?
     
  4. d

    dope bwoi Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hilo daraja ni 26miles ambayo ni sawa na 46km afu wamejenga kwa miaka 4 tuu,daraja la kigambon tokea nko form 2 1997 wanasema wanajenga mpaka leo chakushangaza hata wamarekan wamestuka sana na wameanza kuweka pingamiz daraja hilo lisiingie ktk world guiness book eti kisa halijanyooka lina köna nyingi
     
  5. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,953
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Msikate tamaa jamani tutafika tu, kwani hata mbuyu ulianza kama mchicha! Mungu ibariki tz.
     
  6. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nahisi huku ni ufisadi na kuwa na mamluki serikalini. Rwanda sasa wanakuwa na chuo kikuu cha kutoa elimu ya teknolojia ya IT kitakachokuwa knaongoza East and Central Africa na warwanda watasoma bure wkt watu wa East africa watapewa nusu fee na serikali ya Rwanda
     
  7. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Bado kujenga hewani tu naona kwenye maji wameweza.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwa madaraja tu akina Xu Chin wako fit ebu ona yale ya TAZARA toka miaka ya 70 bado yako fit kama ya jana!
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,649
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Naona kama siangalii hivi.....kama ndoto....sipati jibu kabsaaaaaaaaaaaa
     
  10. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,934
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Duuu!!!
     
Loading...