Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daraja la umoja ni matumizi mabaya ya rasilimali zetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntemi Kazwile, Nov 13, 2011.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Daraja la umoja linalounganisha Tanzania na Msumbiji ni miongoni mwa miradi ya serikali ya ccm ambayo imetumia fedha nyingi bila kuwa na manufaa ya aina yoyote. Daraja lilifunguliwa kwa mbwembwe lakini cha ajabu halitumiki na watu wanaendelea kutumia mitumbwi.
    Miradi ya aina hii ni ile inayotekelezwa kwa pupa bila kuwepo upembuzi yakinifu, na kwa staili hii nchi itaendelea kuwa masikini ingawa imejaliwa rasilimali nyingi.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Umechunguza sababu ya kutotumika kwake na watu wa pale?

    Mazoea, gharama, ukosefu wa usalama...?
     
  3. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daraja zuri!!!!.................... hakuna barabara ya kuelekea kwenye daraja hilo!!!
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Magamba hawafikirii kabla yakutenda
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hakuna barabara inayounganisha pande mbili za daraja! Kilichofanyika ni sawa na kununua mouse pad wakati huna computer!


     
  6. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana nawe, nilishafika pale Mtambaswala, barabara haipitiki vyema, yaani daraja zuuuri ila barabara hakuna. Ni kilometa kumi tu zilizotengenezwa kila upande kutokea pale kwenye daraja

    umoja bridge.JPG

    Hapa ni upande wa Msumbiji siku ya ufunguzi
     
  7. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mipango mibaya, Njiapanda ya kuelekea Masasi, Mtwara na Mtambaswala ipo hivi unategemea nini?


    Mangaka.jpg
     
Loading...