Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daraja la makongo juu kwenda goba stendi litengenezwe -kinondoni municipal mpooo!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sendeu, Mar 15, 2011.

  1. S

    Sendeu Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakazi wa Kimara,Mbezi Louis,Tegeta,Goba,Madale nk daraja la makongo juu hadi goba stendi ni kiungo muhimu sana hasa kupunguza makali ya foleni kwenye barabara kubwa hasa MOROGORO ROAD na ALI HASSANI MWINYI ROAD -hivyo basi tunaomba daraja hili litengenezwe ili tuweze kupita kwa urahisi na kwa muda wote hasa katika kipindi hiki cha mvua ambapo msimu ndio unakaribia -Manispaa,Wizara ya ujenzi na Serikali kwa ujumla tunaomba sana mtuokoe kwa hilo ili nasi tuweze kufanya mambo yetu kama wakazi wa maeneo mengine-Asante
    ni naomba kuwasilisha!!!
     
Loading...