Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daraja la kigamboni ni kweli litakuwa??

Discussion in 'Major Projects in Tanzania' started by MAGEUZI KWELI, Aug 5, 2011.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,924
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    DARAJA LA KIGAMBONI NI KWELI LITAKUWA?? nimetaka kujua maana hawa wenzetu wa mama mkubwa yaani CCM walisema siku nyingi naona sasa Mh Waziri Gaudensia Kabaka analongaaa..SASA SIJUI NI HILI??
     

    Attached Files:

  2. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hizo Trilion tatu si zinatosha kujenga hicho kitu, nchi yetu imjaa wezi tu lakini si kwamba hakuna fedha za maendeleo!!!!!!!!! Fedha zinaibiwa na kuishia mifukoni mwa watu wachache!!!!!!!!Kujikomboa ni kubadili system yoote ya uongozi!!!!!!!!!!! Katiba mpya basi!!!!!!!
     
  3. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    I wish kitu kitoke kama hiyo picha! Lakini kwa ufisadi wa viongozi sitashangaa wakabania cement, nondo na hata mchanga ili wakajenge makwao!
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    swala lolote la maendeleo haliwezi kufanikiwa TZ kama hakuna 10%
     
  5. M

    Mgalatia JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nijuavyo ni kuwa saa hili daraja litajengwa tu sasa. hakuna longolongo yoyote sasa.
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,381
    Trophy Points: 280
    sasa napata wazo, ni kweli ukiangalia porojo zilizozingira mradi huu ushahidi usio na utata ni 10%! Kwa tathmini ya mchoro huu, wangeliweka pale ferry maana nadhani urefu huo sidhani kama kuna meli inayoweza kushindwa kupita chini.
    Kwa hiyo mradi unaanza lini (tarehe kamili na sio 'mwaka wa fedha')!
     
  7. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    likijengwa hilo labda nyerere afufuke na si kwamba uwezo hakuna la hasha!! Matumbo kwanza mengine badae..chezeah shimbo!!
     
  8. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,924
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa maelezo ya waziri ni kabla ya mwaka kwisha kazi inaanza..SASA SIJIU WATA IDD SIMBA KABISA???
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Tuache utani na hitikadi nyingine, namwamini sana Magufuli, he means what he says, so uwezekano ni mkubwa sana, m 100% sure atasimamia!
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    daraja.jpg mkuu usijali daraja lenyewe ni kama hili tuuu!
     
  11. a

    ammah JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    hii kali mkuu
     
  12. mjunguonline

    mjunguonline Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    m.ode
    MC, you're the place to be
    Oh yeah, oh yeah, oh yeah, oh yeah, oh yeah
    Oh yeah, oh yeah, oh yeah, oh yeah

    I know that you've been waiting for it
    I'm waiting too
    In my imagination I'd be all up on you
    I know you got that fever for me
    Hundred and two
    And boy I know I feel the same
    My temperature's through the roof

    [Chorus:]
    If there's a camera up in here
    Then it's gonna leave with me
    When I do (I do)
    If there's a camera up in here
    Then I'd best not catch this flick
    On YouTube (YouTube)
    'Cause if you run your mouth and brag
    About this secret rendezvous
    I will hunt you down
    'Cause they be all up in my bidness
    Like a Wendy Interview
    But this is private
    Between you and I

    Touch my body
    Put me on the floor
    Wrestle me around
    Play with me some more
    Touch my body
    Throw me on the bed
    I just wanna make you feel
    Like you never did.
    Touch my body
    Let me wrap my thighs
    All around your waist
    Just a little taste
    Touch my body
    Know you love my curves
    Come on and give me what I deserve
    And touch my body.

    Boy you can put me on you
    Like a brand new white tee
    I'll hug your body tighter
    Than my favorite jeans
    I want you to caress me
    Like a tropical breeze
    And float away with you
    In the Caribbean Sea

    [Chorus]

    Touch my body
    Put me on the floor
    Wrestle me around
    Play with me some more
    Touch my body
    Throw me on the bed
    I just wanna make you feel
    Like you never did.
    Touch my body
    Let me wrap my thighs
    All around your waist
    Just a little taste
    Touch my body
    Know you love my curves
    Come on and give me what I deserve
    And touch my body.

    I'm gonna treat you like a teddy bear
    You won't wanna go nowhere
    In the lap of luxury
    Baby just turn to me
    You won't want for nothing boy
    I will give you plenty
    Touch my body

    Touch my body
    Put me on the floor
    Wrestle me around
    Play with me some more
    Touch my body
    Throw me on the bed
    I just wanna make you feel
    Like you never did.
    Touch my body
    Let me wrap my thighs
    All around your waist
    Just a little taste
    Touch my body
    Know you love my curves
    Come on and give me what I deserve
    And touch my body.

    Oh yeah oh yeah oh yeah
    Oh yeah oh yeah
    Oh oh oh oh yeah
    Touch my body...
     
  13. T

    Testimony Senior Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    linavutia kwa kweli....tusubiri lijengwe tuone litakuwaje
     
  14. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Watu badala ya kwenda kutalii Ikwiriri kuona daraja la Mkapa wafanyavyo sasa, watakuwa na daraja la kuvutia zaidi hapo Dar.
     
Loading...