Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daraja la kigamboni ndivyo litakavyo kuwa miaka 20 ijayoo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 9, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Wanafunzi wa Darasa la pili shule ya Msingi ya Mnazi mmoja mjini Dares-Salaam wakiangalia Ramani ya Daraja la kigamboni.
     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu! hii ni ndoto ya Alinacha, masikini weee! wanawadanganya wananchi haswa hawa watoto wa watu. Hilo daraja halitoweza jengwa na hiyo ni propaganda ya mafisadi|! Danganya toto!
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    hiyo ni moja za kampeni ya uchaguzi wa mwaka 2015 hahhahahahah Janja ya Paka Panya kwisha tambua........
     
Loading...