Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar yote Umeme umekatika

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by nguvumali, Feb 6, 2010.

  1. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #1
    Feb 6, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hii sijui ni dharula, bahati mbaya ama nini, ila hakuna taarifa yoyote, ila mji mkuu wa Kibiashara na shughuli za Kiserikali Dar es salaam hauna nishati ya umeme tangu saa 12.30 asubuhi, nimewasiliana na wakazi wa Kawe, Mbezi Beach, Mbezi Kimara,Ubungo, Temeke,Mbagala, Buguruni ,Ukonga, Vingunguti, Lumo,Kwa Gude, Manzese na hata Kigamboni kote wamenithibitishia hakua stima.
    Nimekua nafatilia matangazo ya TV , Radio mpaka saa hizi hakuna mjuzo wowote kwa umma juu ya kinachoendelea.
    Kweli huu ni uungwana ? kwanini hata kama kuna dharula wasiujuzem Umma kuwa kuna itilafu ?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hata huku Tanga umeme umekatika mpaka muda huu ,nadhani ni tatizo TZ yote
     
  3. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naona tatizo la taifa hata Arusha hakuna umeme kuanzia saa 0620.
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Feb 6, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kama kuna tatizo la ghafla, mtandao wa mawasiliano ni mkubwa kwanini wasitoe taarifa, na umma ukaelewa, maana watu wanaenda makazini wanaishia kupiga soga, sasa kama TANESCO wangetuelewesha mapema, mtu unatulia home, unaokoa hasara yakwenda kazini bila kufanya kazi.
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    TANESCO Kinondoni

    +255 22 2700367
    +255 22 2700358
    +255 78 4768584
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Feb 6, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    yeah umeme katika almost 2 hours ago. Ni maandalizi ya sikukuu za CCM.
     
  7. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,700
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Naona Grid ya Taifa ili trip nchi nzima, kwani hadi huko mikoani umeme ulikuwa umekatikla. Hata hivyo umeme umeanza kurejeshwa baadhi ya maeneo. TANESCO wanapaswa wawe makini, au mpaka mteja mmoja wafungulie kesi ya madai ndipo waelewe!!!!!
     
  8. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,700
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160

    makubwa tena haya!!!!!!!
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Saafi sana!
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    umeme umerudi muda si mrefu kwa hapa dar
     
  11. C

    Chada New Member

    #11
    Feb 6, 2010
    Joined: Dec 6, 2007
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arusha bado umekatika.. kazi kweli kweli
     
  12. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tulioko mikoa ya Kusini raha mustarehe, poleni nyie wadau
     
  13. M

    Malila JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kweli umeme raha,barabara vipi mkuu?
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hata Mbeya umekatika.
    Lakini kwa Dar mpaka sasa ni 45min toka urudi.
     
  15. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huku Mtwara tushasahau mambo ya huooo... tunabonyeza tu switch za ATUMAS.. ila jamaa mabingwa wa kusoma meter hata uweke ****** wataiona tu
     
  16. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Someni mwananchi pg 12 maeneo yameainishwa ndo maana kinondoni haujakatika.
    Maeneo mengi umeme utarudi saa 11 mpaka 12 jioni
    Thax
     
  17. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wabongo bana, is this a breaking nuwz? How many times this event occurs in a yr?
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Musoma ulikatika kuanzia alfajiri hadi mida hii... uzuri huku hakuna majasho
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    si kuna uranium bongo.D:D:D
     
  20. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #20
    Feb 6, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kukatika umeme ni jambo ambalo halistuii sana hapa nyumbani, ila kwakawaida wanakata umeme kunapokua na matukio makubwa kama mechi kubwa za mpira, ama kunatukio mnalingojea kwa hamu kwenye vyombo vya habari, umeme Tanzania ni anasa tu, nasikia mtu yoyote pale TANESCO hata mfagiaji anakata tu umeme...
    tukio la leo kukatika umeme sehemu kubwa ya nnchi ni tishio kiusalama, kiuchumi na ni usumbufu.kwetu, kama kuna dharula ni vyema ikatangazwa, na watu wakajipanga.
    Juma hili linaloisha kumeripotiwa vifo pale hospitali ya Temeke vilivyotokea katika vyumba vya upasuaji baada ya TANESCO kukata umeme kwa makusudi (maana hakuna taarifa hadi leo kwanini walikata) na jenereta za dharula kushindwa kumudu kuhudumia Hospitali nzima....
     
Loading...