Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DAR WATU WANAPUMZIKA LINI NA STAREHe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babukijana, May 13, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    ratiba ya wiki

    jumatatu-jahazi modern taarabu-ddc magomeni.
    jumanne-FM-academia ngwasuma -billz
    jumatano-twanga billz
    alhamis--machozi band-savannah lounge
    ijumaa--hii ni kila ukumbi starehe na watu wamejaa.
    jumamosi-twanga-mango garden-ngwasuma-mzalendo+++++
    jumapili-twanga leaders,ngwasuma msasani,akudo msasani,twaanga tena usiku tcc.

    watu siku zote za wiki mko kwenye kumbi za starehe mnafanya kazi saa ngapi??na hata mkienda kazini najua mnaingia bado hang over kibao au hata mnaenda huku mmelewa chakari mnajikausha tu hayo maendeleo yatakuja saa ngapi?ndo maana maofisini karibu yote ukienda kufuatilia kitu wafanyakazi wanakujibu kwa nyodo kishenzi na hata kukutukana na ukiendeleza maswali wanaweza hata kuondoka wakakuacha reception au ofisini masaa.wakenya wakiwapokonya kazi mnalalamika shauri yenu.
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ni nani anaweza kuhudhuria kumbi hizo za starehe kila siku? Labda wale madada poa wanaotafuta wanaume. Lakini kwa mtu ''rational'' atakuwa anapenda kimojawapo kati ya hizo!
    Ila umewasahau wanangu mwenyewe Kalunde Band pale New Africa
     
  3. T

    Tall JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.hakuna kupumnzika ila zikipungua kidogo mfukoni ndio hapo wanajipa off
    2.watapumnzikaje na wakati ni nyakati za mwisho hizi?
    3.waombee angalau wapunguze.
     
  4. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Babukijana u have read my mind nami pia nilikuwa nafikiria hivyo hivyo, nimesoma kwenye blog mmoja Bills kariba ishikie moto alafu ukicheki huo umati wa watu najiuliza wanaamka saa ngapi maana for sure kulala kwao ni saa kumi asubuhi how do they cop? sidhani kama wanafanya kazi kweli kwa hali walioyotoka nayo kwenye club.
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    mkuu jamaa wanahudhuria huko kila siku,kama wewe huwa unalala mi nakwambia wanaenda,jaribu kuzunguka huko utakuta mtu nyomi,mfano hiyo jumatatu jahazi nenda ddc magomeni.utakosa hata pa kupita jinsi kulivyojaa.
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    ndio hao unawakuta maofisini wanakujibu fyolo fyolo tu.
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Wapi. Hawatukani kwa sababu ya hangover. Ni kwa sababu hawan kitu mfukoni , wana hasira hawajui watakula nini siku hiyo na watoto wao.

    Mbona hujazunguzmzia wafanya biashara ambao hawasubiri mwisho wa mwezi kupata chochote?

    Starehe yaweza kuwa ni kimbilio la kupunguza mafrustration ya kila siku ya Bongo na sioni kama ndio kisa cha kudorora huduma maofisini.
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    ok member namba moja huyu hapa.
     
  9. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mbona hiyoo ndo alama ya uchumii unaokuaa?? multiplier money effect..mwenye kumbi anapata, muuzaa beer/pombe, dada poa,mpiga bendi, dereva teksi, mchoma mishkaki/nyama/chips, muuza soda, nk nk nk
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    May 13, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    JUMATATU WATU WENGI HUPUMZIKA, hao wanaotimba Jumatatu ni kundi dogo la watu, ila kuanzia hapo.....ni kuseleleka kwa kwenda mbele.
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wabongo twapenda sana starehe kuliko kazi
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    ndio maana yake,matumizi yanazidi kipato,kisha watu wanaloloma maisha magumu,mshahara wenyewe ndio huo wa kikwete.
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    May 13, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Percent ngapi wanafanya starehe hapa mjini ? waacheni maneno nyie.
    kama unakunywa pombe ktk bar fulani hapa town, baada ya miezi mitatu mnajuana woote, hata akiingie mgeni hiyo bar automatically mnajikuta mnajua huyu mgeni, wachache sana tunaojirusha viwanja kuringanisha na kadirio la wakazi milioni tano hapa Dar es salaam.
    masikini anaeishi chini ya dola moja atakunywa bia ? atapata wapi mshiko, maana bia huambatana na mishikaki na madudu mengine.
     
  14. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Na kuna watu ukipita kwenye hizo kumbi kila siku unawakuta.,hawa huwa tunawaita POPO
     
  15. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
     
  16. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona mie huwa siendii hata moja kati ya hizo so huwa napumzika
     
  17. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,548
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    na wewe huwa unapita kila siku??otherwise huwezi kuwaona
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jumanne mchiriku kwa jirani
     
  19. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Umesahau na sherehe na michango ya ulaji, Kadi za michango kibao,
    1. Send off party
    2. Receiption party
    2.Birthday party
    4.Ubarikio party
    5. Ubatizo party
    6.Graduation(kuanzia chekechea mpaka university) party
    7.Engagement party
    8.Bridal shower party
    9.Baby shower party
    10. Kitchen party
    11. Vikao vya harusi
    12. kumtoa mwali
    13....

    Hizi zote huwa zinahusika na ama kula ama kunywa au vyote. Na michango inakusanywa tena kwa ufuatiliaji mkubwa hasa. Yaani Bongo everything is business siku hizi.
     
  20. dkims

    dkims Senior Member

    #20
    May 13, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dar tuko mor than 5 mil, kuna watu wana private business, wako wanaongia shit za jioni wanatoka usiku wanaamua kumalizia siku kwenye starehe, wako ambao siku zao za kupumzika ni j3,j4 ....! wanaamua kwenda kwenye starehe, wako ambao kuwepo kwenye hizo kumbi ndo wako kazi ivyo,!
    NB: WANAONGIA KATIKA HIZO KUMBI NI LESS THAN 0.2 MIL PER DAY (WIK DAYS), HAWAKILISHI WAKAZI WA DAR NA WENGI WAO NI WA SINZA, KINONDONI, NA K/NYAMA.
     
Loading...