Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar Vs Arusha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mamzalendo, Oct 12, 2011.

  1. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama ungetakiwa kuchagua leo ungeishi wapi kati ya hizi sehemu mbili,na je ni kweli maisha arusha ni ghali kuliko dar,whats the future of arusha vs future of dar?
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Arusha ni pazuri kwa hali ya hewa tu ila kwa vingine dar mambo yote
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ahsante,kwa vingine vp?kwa mfano mimi ni kijana nimemaliza tu shule utanshauri nianze maisha wapi?na je hali ya hewa 2 ndio inafanya wazungu wapende arusha kuliko dar?whats so special in each one?
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hebu nenda ukaanze maisha TANDAHIMBA huko unag'ang'ania mijini tu maisha ya leo haya utajikuta mshahra unaishia kwenye daladala hasa dar
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Niulize wakati wowote ule ntachagua A-town!!
    Dar pazuri kukaa kwa muda mfupi ila sio kuishi (kwa maoni yangu kwasababu napenda utulivu) ila nadhani ni parahisi zaidi kuanza maisha maana kule anything goes....ila pazuri zaidi ni kijijini!!Nenda kalime bana maindi na maharage yaongezeke sokoni!
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jamani sio kung'ang'ania mjini kila m2 ana ndoto yake katika maisha,mi yangu ipo arusha zaidi lakini wa2 wananiambia maisha ni ghali sana nikiishi dar ntaendelea haraka,lakini mimi nina wazo tofauti kwamba ni rahisi kuendelea na kuwa na vimiradi na maisha ya utulivu arusha kuliko dar,embu nisaidieni jamani?
     
  7. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ahsante ndugu ila siku hizi walioendelea wanachokula wanataka walime wenyewe chemicals tunazokula ni nyingi,kuwa mwangalifu na vya sokoni,nakubaliana na wewe embu niambie kwa nini kuanza rahisi ni dar?kp kipo dar arusha hakipo,
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mmazalendo! Mi ningeishi A town ijapo maisha ya Arusha ni ya juu kuliko Dar lakini hali ya hewa itanifanya niipende bure tu.
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hv arusha maisha ni ghali kwa nn? Mm naishi arusha na sijaona hilo nasikia mnasema sema tu hapa. Dar napaogopa sana, mpaka maji ya kunywa lazima ununue huku ar ukinunua umependa tu.
     
  10. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    arachugga is everything banah,,,,, dar life is more expemsiv than arusha, i assure u that, coz nimewahi kuishi dar, na sasa naishi arusha,,, dar, kodi ya chumba sehemu kama sinza lets say, inarange kwenye 60 mpaka 80, na hapo ni chumba tu, wakati arusha, njiro unaweza kupata nyumba yenye choo, bafu, 1 bedroom, sitting room na kitchen kwa 80 mpaka kilo.. See the difference??, haya, tuje kwenye vitu kama foleni za barabarani, kama unatumia gari yako binafsi, kwa 4len za dar, unahitaji kama mafuta mengi zaidi kwa mizunguko ya kawaida tu kulinganisha na mtu aliyeko arusha, wen it comes to the hali ya hewa again, arusha is better,... Japo kuna vitu vingne ambavyo huku atwn ni bei gali kidogo kwakua vinatoka bandarini - dar, but still it doesnt make that biig difference kiasi icho,, soo, kwangu mimi, arusha is much better than dar
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    a town atown
     
  12. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    chuga town the place to be hata mambo ya kiswahili sio kivile! Ila Dar watoto wa kike hawana complication kirahis tu unajibebea wako
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mara mia ungesema MWANZA Vs ARUSHA
     
  14. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwanini Liverpool unasema maisha arusha ghali ni nini hasa ghali?
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Sure!

    Au
    Arusha Vs Moshi
    Mbeya Vs Arusha
    Moro Vs Tanga

    Dar haina wa kulinganisha naye.......... Ni full maujanja na matatizo........ Anayeuza cheni anapewa hela bandia wakati naye kauza cheni bandia.
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    R chugaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  17. O

    Olive Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yani asprini umepatia kabisaaaa,u cant compare A-town na Dar.
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Hivi kweli unaweza kulinganisha Arusha na Dar?

    Kwanza mnalinganisha kwa nini?
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Hivi unajua gharama za maisha ya Dar au unaletwa Uchadema!

    Labda unaiongelea Dar ya Kimara Temboni na Bonywaka.

    Unajua bei ya kupanga Ofisi, au Nyumba za kuishi dar?
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kama vile kulinganisha:

    maji ya bahari na maji baridi
    Bata na Kuku
    Nyoka na Mjusi
    Simba na Abajalo
    Yanga na Barcelona
     
Loading...