Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar VIP airport natumiaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mzurimie, Oct 17, 2012.

  1. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Helo wadau nahamu nikisafiri tena na mie nitumie VIP hapo Dar-es-slaam kuondokea na kurudi nipitie hapo, je nitawezaje?

    naomba mnijuze na mie nitumie kama kuna website au wa kuwasiliano nao naombeni contacts.

    Shukurani
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe ni VIP?
     
  3. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Sisi ndi watanzania,, tunapenda kujikweza mpaka raha,

    Back to topic, sasa mzuri mie we ni VIP ( upo upande upi na una msaaada gani hapa duniani hadi utumie VIP facilities)
     
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    siku hizi wanatoza sh. elfu 40 wakati wa kutoka. sina uhakika wakati wa kuingia
     
  5. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kwa kunijubu, je inabidi niwasiliane nao kabla ya kufika airport au unaenda pale na kutozwa?
     
  6. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Kwani hujui hapa TZ ukijiweka kama hao VIP na wewe utafaidi au? sio mbaya mtu kujipa raha maishani kama unaweza.
     
  7. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa ningeuliza? kwa hapa nchini u VIP hata wasio wanapata raha nayo au?
     
  8. t

    tinomkumbo Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaa haaa tayari unadili la bwimbwi nini??? We meza ukizani vip hawakagui uone moto. Huku vipi ni obama peke yake, utasumbuliwa kama kenge wengine tu.
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280

    Basi kama wewe ni VIP ingia tu pale getini pasi na shaka bila kuuliza maswali......sawa na kuuliza kati ya hapa ni wapi niingie wakati jinsia yako unaijua?

    [​IMG]
     
  10. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nijuavyo mimi kuna rank ya watu fulani wanaopaswa kupita VIP (Very Important Person). Sasa jiulize kama na wewe ni very important person. Kuanzia ngazi ya Wakuu wa Wilaya na kuendelea. Kwa hiyo siyo suala la 'kuamua tu kupitia VIP' ni suala la 'kustahili'. After all hakuna jipya huko. Sana sana utaambulia kusaini kitabu cha wageni. Kwa JNIA nadhani zitakuwepo class nyingi za VIP
     
  11. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    hii ndio jf bana
    kula raha kaka ni pes5 yako tu doller mia kwenda na kurudi
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Mtafute PRINCE, Utapata FREE PASS ya VIP
     
  13. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    LOL ma prince ni watoto wa nani hao?
    Unanifanya nitake kuuliza kwani humuu TZ haya ya ma king na queen bado yapo?
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    LOL... Kama Ulikuwa Haujui mpaka leo kuwa tuna VYEO HIVYO UMECHELEWA kweli; Ndio Maana haupiti VIP
     
  15. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    nitajaribu si kutaja jina la mtu then huyo naingia... cheers!
     
  16. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ni dola 40 wakati wa kutoka na pia wakati wa kuingia, utasaidiwa kucheck in mizigo yako wakati wa kwenda na kama unaingia utaletewa mzigo wako kutoka kwenye mkanda, nimepita pale kila mara nakuta wachina kibao na pia mawaziri kadhaa na nyumba ndogo zao wanapitia hapo. Mwisho uataingia kwenye ndege wa mwisho, la muhimu ni je unapitia VIP upo business au first class, kama unapitia VIP halafu upo economy ni wehu tu.
     
  17. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    fanya utoke na rizi one day utapitia hapo
     
  18. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    RIZWANI KIKWETE ndie PRINCE wetu TANGANYIKA!!!
     
  19. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    VERY IGNORANT PERSON--------VIP. You wanna b one of them?! You must be odd
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    VIP haulizi JF.
     
Loading...