Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar-ubungo wabebwa kwenye magari ya takataka wasimamizi wa uchanguzi posho hazijatoka

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Makanda, Nov 1, 2010.

  1. Makanda

    Makanda Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasimamizi wa jimbo la ubungo walalamika kwenye ITV hawajalipwa posho mtafaruku mkubwa walibebwa kwenye Gari la Taka WaMENGOME MATOKEO MAMBO SI SHWARI.
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Na lorri la JWTZ limetumika kubeba maboksi kupeleka pale Loyola, kwa nini magari ya TPDF jamani?
     
Loading...