Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar road signs

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Timtim, Dec 4, 2011.

  1. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Imepita zaidi ya miezi 3 hapa Dar mjini kumebandikwa road signs nyingi tu kuashiria No Entry. Inaonyesha kuwa katikati ya jiji barabara zitakuwa na mabadiliko makubwa. Cha ajabu toka walipoweka signs hizo zikiwa zimefunikwa kwa magazeti hadi sasa karibia sign zote ziko wazi bila kufunikwa bado magari yote yanatumia barabara kama zamani. Swali langu jee wenzangu mwajuwa lini signs hizi zitaanza kutumika? Jee akija mgeni mjini si atatuona wehu hatujui maana ya road signs?
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huo ni mchemsho wa Halmashauri ya Jiji na Tanroads. Nadhani huo mradi umeshawashinda
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Maisha ya bongo tuachieni akina sisi, maana unahitajika kuwa na moyo wa punda..
     
  4. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa mkuu...
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    watu wanatengeneza zile form za maauditor mzee..
     
  6. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni ulaji tu hapo hakuna cha maana
     
Loading...