Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar ni eneo hatarishi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Paul Kijoka, Jul 26, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni imani yangu kuwa mtaniunga mkono kwa hoja zangu kuwa Dar ni eneo hatarishi kuliko maeneo yote nchini TZ. Ni eneo la hatari sana kwa sote kwa maana kwamba wale wenye nazo na kina sisi wakeshaohi. Haya ni mambo yanayofanya Dar kuwa si mahali salama:
    1. kuwa na vishawishi vingi vyenye kuvutia mahusiano ya ngono matokeo yake HIV
    2. Kuwepo kwa wimbi kubwa la vibaka na wezi, matapeli nk
    3. Uchafu wa mazingira uliotukuka
    4. Harufu mbaya takribani maeneo yote yakiongozwa na Kwatumbo, Gaitimaji UDSM, Kivukoni karibu na Waziri mkuu nk
    5. hadha kwa wanafunzi wanaosoma day
    6. Msongamano wa magari na huduma za jamii hasa bank ya NMB
    7. Mgao wa umeme (kwa Dar ni hatari zaidi kwakuwa watu wengi hutegemea umeme)
    8. Rushwa na kutofatwa kwa sheria
    9. uwepo wa dawa za kulevya na watumiaji wengi
    10. Ombaomba wegi na vichaa na wehu
    11. kuna magonjwa ya milipuko hasa kipindupindu Buguruni ikiwa inaongoza
    12. Minara mingi ya simu ambayo husambaza mionzi hatarishi
    13. kuwepo bidahaa feki kwa wingi vikiwemo vyakula
    14. ukosefu wa utawala bora kwa kulemewa na miundombinu
    15. ..............
    ndg, ebu ongezea
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,962
    Likes Received: 6,673
    Trophy Points: 280
    Hakuna maji!!!,
    samaki wenye mionzi ya nuklia
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    misafara ya jk KILA KUKICHA
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    + misafara ya magereza+ kuwapo kwa mbu wengi hasa wale waliozalishwa katika viwanja vya jangwani.+ kuwepo na kuzagaa kwa mabomu yaliyochimbia arhini ktk makazi ya watu.+ kuwepo kwa wageni wengi.......................................
     
  5. kijana makini

    kijana makini Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kila baada ya nyumba bars na guest houses kibao na zote zajaa kuanzia j3 mpk j3 hapo ndipo utakaposhangaa..
     
  6. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Masharobaro kibao
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Uzinzi wa kiwango cha jehanum
     
  8. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wengi wanaharisha kutokana na kukosa maji safi na salama....
    Mbu kujazana muhimbili.
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tanzania nzima ni hatarishi kwa hivi sasa! Mkoa gani kuna umeme?
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    bendi nyingi za music kila kona j3 mpkj3
    Makelele mtindo mmjoja........
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,962
    Likes Received: 6,673
    Trophy Points: 280
    - MBOGA ZA MAJANI MABONDENI HASWA MSIMBAZI KUMWAGILIWA MAJI TAKA TENA YENYE KINYESI..............
    -WATOTO WADOGO KUUZA MIILI HUKU WAZAZI WANAKENUA MENO TUU KISA WANALETEWA MSHIKO WA KIJINGA.....
    -GUEST BUBU NA BAR KILA MAHALI MPAKA KWENYE MAENEO YA SHULE.
    -MATAPELI WA KILA AINA ANZIA WA MADINI FEKI(papaa naniliu) mpaka wanaouza cheni na hereni feki mitaani,
     
  12. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,384
    Trophy Points: 280
    kagera
     
  13. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tena unawaagiza kutoka Japan, baada ya kuwa umejua kuwa wana mionzi ya nyuklia!
     
  14. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Uchawi,ushirikina na biashara ya Uchawi
     
  15. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Kulipuka mabomu kwenye kambi za jeshi walau mara 1 kwa mwaka
     
  16. kapug

    kapug Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Du tutafika kweli? kwa mwendo huu,hapanaaaaaaaa.
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Askari jeshi kutandika wananchi bila serikali kuhoji.
    Polisi kuua raia kwa risasi za moto.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    miziki kwa sauti ya juu uswazi kwetu! Hakuna kulala!
     
  19. kapug

    kapug Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huku kwetu miziki hiyo inaitwa kikodoro
     
  20. senator

    senator JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Dar oyeeee!
     
Loading...