Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar, mvua neema au kero?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 11, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr><td align="left"><table bgcolor="#dddddd" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" height="23" width="100%"><tbody><tr><td width="10">
    </td> <td width="606">

    </td> <td align="right" width="139">photos</td> <td align="right" width="12">
    </td> </tr> </tbody></table></td> </tr> <tr> <td bgcolor="#999999">[​IMG]</td> </tr> <tr> <td class="shortnews" align="left" bgcolor="#ffffff" valign="top">
    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Jiji la Dar es Salaam leo lilipata neema ya mvua lakini neema hiyo ilionekana kuwa kama kero kwa wakazi wake kutokana na miundombinu mibovu kama inavyoonekana pichani ambapo barabara zilipitika kwa shida kama inavyoonekana katika maeneo ya Kituo cha Mabasi ya Mwenge leo mchana.

    WAKAZI WA JIJI WAKIWA KATIKA MISHEMISHE
    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Wakazi hawa wa jijini Dar walinaswa na kamera yetu jioni hii maeneo ya Posta Mpya wakiwa katika pilikapilika za kuwahi safari zao sehemu mbalimbali baada ya kimvua kilichodumu kwa masaa kadhaa.​

    </td></tr></tbody></table>
     
  2. upele

    upele JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata sie tunaokaa mabondeni tunaitaka pia iendelee tuheshimiane labda serekari watatufikiria ila nakerekwa sana na wenye majumba then ikinyesha munatapisha vyoo vyenu acheni hilo nitapeleka kinyesi cha mtu kwa mganga halafu iwe tabu
    Conquest
     
  3. T

    Tall JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Toka lini mvua ikawa kero?HII NI NEEMA TU.
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kerooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
Loading...