Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar: Mihadhara ya kidini yapigwa marufuku!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Skillionare, Oct 20, 2012.

  1. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam Said Meck Sadick amepiga marufuku mihadhara yote ya kidini inayokashifu na kukebehi imani za watu wengine, hadi hapo hali itakapokuwa shwari.

    Ameonya pia dhidi ya waandishi na vyombo vya habari vinavyochochea udini kuacha mara moja kabla hatua husika hazijachukuliwa.Alipoulizwa hali itakapokuwa shwari waendelee alisema , katiba inaruhusu uhuru wa maoni ambao hauhatarishi amani ya nchi.
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    redio iman.
     
  3. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo mkuu wa mkoa atakuwa ameongeza vibaka maana Yesu si Mungu ndiyo ilikuwa ajira yao ya kukusanya sadaka
     
  4. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ingekuwa vyema MKuu wa mkoa aweke wazi ana maana gani "mihadhara ya kidini"

    Na vyombo gani wanalenga kuhusiana na uchochezi? Bila kuwa specific tamko hii haina nguvu kabisa!
     
  5. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tv/radio imaan ndio virus wakuu.
     
  6. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    mungu turinde
     
  7. p

    promi demana JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado hapo hajawa specific mihadhara ya dini gani na radio gani ni Radio free au Radio imaan,? Gazeti la Ijumaa au gazeti la Al-nuur?

    Pia tamko hilo lifaa litolewe na mkuu wa nchi au waziri husika.
     
  8. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,034
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Mkwara wa kizamani!!Redio iman ifungiwe kwanza kama onyo, statement ilitakiwa kusomeka hivi-tunaifungia hadi hapo itakapojirekebisha,hii ya kumtishia kumkimbiza mtu uliyesimama naye ni dalili ya uoga.
     
  9. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Akitaka kucheza ngoma ya ukweli aifungue hiyo redio. Anadhan kama madhaifu mwanahalisi hiyo redio
     
  10. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Radio Tumaini au radio Maria?
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana,ni bora kushughulikia tatizo la msingi!
     
  12. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali inafanya makosa makubwa kuacha hii Redio WAPO ndio chanzo ni kashfa na matusi makubwa kwa viongozi wa kiislam.
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hii haina uzito wowote ni kama unashtuka kujifunika wakati ndio kunakucha....
    Wakati wote watu wamepiga kelele kuhusu hiyo mihadhara lakini walijifanya kuziba masikio. Leo hii ndio wanashtuka wakati akili za watu zimeshaharibiwa kwa zaidi ya 80%.
     
  14. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waislamu sasa hivi wanatumia misikitu kumwaga sumu, wanatumiana SMS pia. Kupiga marufuku mihadhara haisaidii.
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Utafanya nini wewe yahe,wewe ni mtawaliwa tu.Unajitutumua wakati huna lolote!
     
  16. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    lugha kama hz ndio zinachochea uhasama, watu wakiamua kufanya kweli mnaililia serikal na jesh lenu
     
  17. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,286
    Likes Received: 13,155
    Trophy Points: 280
    Ni sawa na kutibu kansa ambayo tayari imeshasambaa mwilini.

    Viongozi wa nchii ni kama wako likizo.Wako makini kudhibiti chadema na sio mihazara ya kidini.

    It is already too late.
     
  18. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watamuua njaa cecil simbaulanga na ndimbo kwa ajira yao ya muhamad si mtume.
     
  19. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Shwadakta, well said!!!
     
  20. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata hali ikiwa swari hatutaki kuona mashehe wakishika Biblia kwenye mihadhara yao na kuistafsiri wanavyotaka wao. Kila mtu ahubiri cha dini yake.
     
Loading...